Mistari bomba ya sitaki mbichi hizi

Mistari bomba ya sitaki mbichi hizi

kijembeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2012
Posts
409
Reaction score
105
Kwanza ata nlikua sikupendi?
ivi ulidhani npo sirias?
huna chochote chenye mvuto....
endeleza mdundo
 
  • Thanks
Reactions: awp
mwanamke uwe wewe!
watu tumeona wanawake bwana!
yani mi na akili zangu zoote ulijua nakutaka kweli!
kwa taarifa yangu nina demu mkali ukimuona mwenyewe utajiona choo!
yani kutwa kuzima ulijua naweza kudate mwanamke kama wewe!
alikuwa anantaka!
hawa ni ME

KE sasa we!
kwanza mwanaume mwenyewe kibamia
ah nipishe kule mtu mwenyewe chapati kwanza
umenionaje kwani?

ahahhahahhahahhah watu wana mineno mbofumbofu wakiamua mweh!
 
Wanaume:demu mwenyewe miguu akienda kama anarudi hivi wadhan naweza mtokea demu ana sura ka anapuliza moto....,......kwa mademu:mwanaume mwenyewe kibamia,hv wadhan naweza toka na chai jaba jisura la kutisha watoto walale
 
ama kweli mistari, nimefurahi sana.
mwanaume mwenyewe kuvaa nimekufundisha mimi (anasemea boxer hapo coz alizowea kuvaa chupi za winda), ulikuja hivyo hapa mjini, tabasamu utafikiri walia.
 
wanawake mnanyodo nyie...mwanaume gani huna mbele wala nyuma kama mche wa mbuni hahahaha
toka siku hiyo nikajifunza ukiwa na demu mchape kweli kweli and hold something very dear to her ili afyate mdomo wake lol
and mind u K sio kitu cha thamani kwake maana kama anaweza kukupa wewe basi ujue na wengine watapewa hahaha
 
Mwanamke: kwanza una hadhi ya kuwa na mimi wewe hebu jiangalie mara mbili mbili kwanza


mwanaume sasa: mwanamke gani wewe ukisimama nyuma hakkujulikani mbele ndo usiseme



RAHA YA KUTOSWA WATU WANAJIFANYA SUNGURA
 
Wanaume: Dem mwenyewe sura kama unajiaandaa kuruka mtaro.Hivi unategemea miniache mambo yangu ni date na ngedere kama wewe??
 
Wanawake: we nawe kwenye wanaume umo? Ona ulivopauka kama security group! Kishati hicho hicho daily kama ulizaliwa nacho! Niondolee shombo hapa bana!!
 
Mwanaume gani kinuka mkojo............mwanaume atakuwa wewe, mwanaume suruali.........ebu nitolee jasho miye
 
Hahahaha

Wanaume:demu mwenyewe miguu akienda kama anarudi hivi wadhan naweza mtokea demu ana sura ka anapuliza moto....,......kwa mademu:mwanaume mwenyewe kibamia,hv wadhan naweza toka na chai jaba jisura la kutisha watoto walale
 
Hahahahahaha

mwanamke uwe wewe!
watu tumeona wanawake bwana!
yani mi na akili zangu zoote ulijua nakutaka kweli!
kwa taarifa yangu nina demu mkali ukimuona mwenyewe utajiona choo!
yani kutwa kuzima ulijua naweza kudate mwanamke kama wewe!
alikuwa anantaka!
hawa ni ME

KE sasa we!
kwanza mwanaume mwenyewe kibamia
ah nipishe kule mtu mwenyewe chapati kwanza
umenionaje kwani?

ahahhahahhahahhah watu wana mineno mbofumbofu wakiamua mweh!
 
Wanaume:demu mwenyewe miguu akienda kama anarudi hivi wadhan naweza mtokea demu ana sura ka anapuliza moto....,......kwa mademu:mwanaume mwenyewe kibamia,hv wadhan naweza toka na chai jaba jisura la kutisha watoto walale
Mpaka wakati anafahamu kwua ni kibamia, ina maana atakuwa ameshaliwa tayari, siyo?
 
comments zenu zimenifurahisha sana wandugu,yaan jf is never boring kbs.Nimejikuta nacheka kwa sauti na wakati nipo peke yangu ndani.
 
Kuna kitu kimoja hamjataja kuhusu wanawake kuhusu perfume tunazo zisikia huko kunako embu tajeni maana hizi ni kwa wote
 
Back
Top Bottom