Miss Universe 2021: Harnaaz Sandhu atwaa taji.

Miss Universe 2021: Harnaaz Sandhu atwaa taji.

Bujibuji Simba Nyamaume

Platinum Member
Joined
Feb 4, 2009
Posts
78,668
Reaction score
167,609

Miss Universe 2021: Harnaaz Sandhu ameshinda taji la Miss Universe hapo jana na kuwa mwanamke wa tatu kutoka India kutwaa taji hilo baada ya Lara Dutta na Sushmita Sen.​

1639494221390.png


1639494006163.png
 
Hili taji la "Miss Universe" maana yake kwa kiswahili fasaha Ni Nini?
 
Kwa binadamu alokamilika,
Haka kadada kanafaa Kwa matumizi [emoji39]
images-587.jpg
 
Back
Top Bottom