Miss Chit-Chat December 2012 Maandalizi ya Awali yameanza..


Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Mpaka mh. Ruhazwe JR a.k.a ANKO LUNDENGA aje, tuendelee kulisongesha...Tuanze hatua za awali za mapendekezo ambapo unaruhusiwa kupendekeza majina matatu then unakaa pembeni. ANKO karocharocha, akija nampisha kwenye siti yake. Tuendelee....
 
Last edited by a moderator:
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,570
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,570 280
Nawapendekeza wafuatao

1. Dena Amsi

2. Lily Flower

3. ummu kulthumu
 
Last edited by a moderator:
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Ha ha ha ha vigezo na masharti ni nini my dear,nipo kulinda ndoa hapa,
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,444
Likes
11,214
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,444 11,214 280
Mpaka mh. Ruhazwe JR a.k.a ANKO LUNDENGA aje, tuendelee kulisongesha...Tuanze hatua za awali za mapendekezo ambapo unaruhusiwa kupendekeza majina matatu then unakaa pembeni. ANKO karocharocha, akija nampisha kwenye siti yake. Tuendelee....
Rejea matoleo ya Nyuma jinsi tulivyoweka mkakati ktk kikao.
Ni hivi:
Miss ChitChat wa Mwezi Dec anapatikana kutoka ndani ya Mamiss waliotangulia
ambao ni wafuatao:

Mwezi August-Miss cacico
Mwezi September-Miss Remmy
Mwezi October-Miss Madame B
Mwezi November-Miss Ciello.

Hvyo basi Miss wa Mwezi December atatoka hapo juu ktk kundi la hao Ma-Miss
Asante.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Ha ha ha ha vigezo na masharti ni nini my dear,nipo kulinda ndoa hapa,
Usijali sweetheart Mamzalendo, jaza majina matatu hapa, kumbuka hata ww unaruhusiwa kujipendekeza.
 
Last edited by a moderator:
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,663
Likes
11
Points
135
Mamzalendo

Mamzalendo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,663 11 135
Arushaone Ahsante mpenzi ila si unaona Madam B kashanidisquilify hamna njia yoyote dear unaweza fanya kweli ili nichukue nafasi yake,ha ha ha ha ila usisahau cheza na mshahara wangu ila si kazi yangu,angalia pia kazi yako d usijepoteza,
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Likes
12
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 12 0
aseeee kumbe nov inaelekea ukingoni eeh? mbona sijawafanyia lolote wana CC? Nilikuwa bize na tour then party dah kutahamaki dec hiyo mlangoni, nway mayb next tmy, bt for this contest naomba waandaaji waniweke pending coz siko fit kwa shindano
CC:mad:Ruhazwe JR na kamati ya maandalizi ya Miss CC
Rejea matoleo ya Nyuma jinsi tulivyoweka mkakati ktk kikao.
Ni hivi:
Miss ChitChat wa Mwezi Dec anapatikana kutoka ndani ya Mamiss waliotangulia
ambao ni wafuatao:

Mwezi August-Miss cacico
Mwezi September-Miss Remmy
Mwezi October-Miss Madame B
Mwezi November-Miss Ciello.

Hvyo basi Miss wa Mwezi December atatoka hapo juu ktk kundi la hao Ma-Miss
Asante.
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Naomba members wote tukubaliane kama mapendezo ya awali tuya-implement au yawe null and void ili kuwapa nafasi waendelee kupatikana kwa utaratibu wa awali. Napendekeza mrembo bora wa 2012 apatikane mwisho wa mwezi Dec. ili tuendane na other sports.
 
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2012
Messages
4,401
Likes
68
Points
145
Chimbuvu

Chimbuvu

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2012
4,401 68 145
Mimi nitaomba kuwa mmoja wa wadhamini ktk huu mchakato wa miss chit chat dec 2012 aka funga kazi

Naomba members wote tukubaliane kama mapendezo ya awali tuya-implement au yawe null and void ili kuwapa nafasi waendelee kupatikana kwa utaratibu wa awali. Napendekeza mrembo bora wa 2012 apatikane mwisho wa mwezi Dec. ili tuendane na other sports.
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,444
Likes
11,214
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,444 11,214 280
Naomba members wote tukubaliane kama mapendezo ya awali tuya-implement au yawe null and void ili kuwapa nafasi waendelee kupatikana kwa utaratibu wa awali. Napendekeza mrembo bora wa 2012 apatikane mwisho wa mwezi Dec. ili tuendane na other sports.
Tulishakaa tangu mwezi jana na wote tuliafiki.
Labda hukuchungulia Arushaone
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Mimi nitaomba kuwa mmoja wa wadhamini ktk huu mchakato wa miss chit chat dec 2012 aka funga kazi
RUXA Chimbuvu! Tunakaribisha wadhamini wengine ili kuboresha jukwaa na hasa mshindi ambaye ndiye mlengwa.
 
Last edited by a moderator:
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
18,524
Likes
127
Points
160
Erickb52

Erickb52

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
18,524 127 160
Naomba zoezi lolote la umiss lisimamishwe hadi tutakapoweka utaratibu mzuri.
Arushaone simamisha zoezi hili na mjulishe Ruhazwe JR pia.
Km kuna lolote tutawasiliana.

I remain
Erickb52
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,444
Likes
11,214
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,444 11,214 280
Naomba zoezi lolote la umiss lisimamishwe hadi tutakapoweka utaratibu mzuri.
Arushaone simamisha zoezi hili na mjulishe Ruhazwe JR pia.
Km kuna lolote tutawasiliana.

I remain
Erickb52
Kwa nini?
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Tulishakaa tangu mwezi jana na wote tuliafiki.
Labda hukuchungulia Arushaone

Madame B mwaka huisha Dec & any group/individual which/who have been the best @ their category always awarded!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,444
Likes
11,214
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,444 11,214 280
Madame B mwaka huisha Dec & any group/individual which/who have been the best @ their category always awarded!
Haya bhana me ntabaki Mdhamini na mpenzi wangu Chimbuvu.
Nampenda sana.
 
Last edited by a moderator:
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,116
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,116 280
Tulishakaa tangu mwezi jana na wote tuliafiki.
Labda hukuchungulia Arushaone

Madame B mwaka huisha Dec & any group/individual which/who have been the best @ their category always awarded!
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,444
Likes
11,214
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,444 11,214 280
Madame B mwaka huisha Dec & any group/individual which/who have been the best @ their category always awarded!
Naona unarudia tena ili kuonyesha msisitizo.
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
27,444
Likes
11,214
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
27,444 11,214 280
naona wanakubania shem na jinsi nyota yako inavyong'aa mbona wangejibeba...
Shem na wewe bwana mambo yako.
Wala mimi sasa hv nabaki kama mdhamini.
Afu mbona hupatikani hewani?
 

Forum statistics

Threads 1,237,551
Members 475,552
Posts 29,292,966