Harrison Justine
JF-Expert Member
- Jun 19, 2015
- 1,136
- 559
Wakuu umeshatoka muda huu
Mkuu shule yenu mkuu wa shule ni Lowasa nini?Mimi nashukuru mshahara kuchelewa,kesho wilayani kwangu kuna mwenge na tumeawbiwa kila mtumishi lazima achangie sh 3000/=na kununua tracksuit sh 30,000/= na nilazima kwenda kukesha kwenye mwenge kwani utjakuwa kijiji jirani
Na mm siwaelew mshahara haujachelewa kawaida ni tar 28 leo mtu analalamika cjui wa wap huyu wenzio tunaenda kuchua hela benk pale unapokuwa na shida sio uende kwa sabb mshahara umetoka ndo maana utakuta folen ndefu kama wanapiga kura kumbe watu wasiojua kujituma na plan beti mshahara umechelewa siku sijui 1 mtu anakuja jukwaani kuanzisha uzi? huyu akistaafu itakuaje sasa? au teknolojia inavyo kua kwa kasi wakapunguzwa kazi na kuwa replaced na mashine? hawana ubunifu wowote wamekaa ofisini kama mizoga tu ndio maana taasisi nyingi za serikali hazina kabisa ufanisi
Huu utaratibu bado upo hai?Mimi nashukuru mshahara kuchelewa,kesho wilayani kwangu kuna mwenge na tumeawbiwa kila mtumishi lazima achangie sh 3000/=na kununua tracksuit sh 30,000/= na nilazima kwenda kukesha kwenye mwenge kwani utjakuwa kijiji jirani
hahaaa, watu kama hawa hawaezi kusimama peke yao kabisa, wakistaafu hata yale mafao wanayopewa wanashindwa cha kuyafanyia wanabaki masikini tuuNa mm siwaelew mshahara haujachelewa kawaida ni tar 28 leo mtu analalamika cjui wa wap huyu wenzio tunaenda kuchua hela benk pale unapokuwa na shida sio uende kwa sabb mshahara umetoka ndo maana utakuta folen ndefu kama wanapiga kura kumbe watu wasiojua kujituma na plan b
Kuna mtu alipata pension million 60 kwa uvivu wa kufikili akapeleka dec kupanda mbegu ilipogoma kuota na wale wachungaji kulula mbele alikosa hata hela ya kununua kamba ya kujinyongea akaishia kuwa chiz tu bora ukose mali upate akili rip BANZA STONEhahaaa, watu kama hawa hawaezi kusimama peke yao kabisa, wakistaafu hata yale mafao wanayopewa wanashindwa cha kuyafanyia wanabaki masikini tuu
wanafanya investment, hata hivyo muda wa kuishi nao sio mrefu hivyothen baadae wanapigika na kuishi maisha magumu balaa
kwa mtazamo wake hakufanya vibaya kwani walikuwa wanaendesha shughuli kihalali, yy alitegemea atafuna si amefanya investmentKuna mtu alipata pension million 60 kwa uvivu wa kufikili akapeleka dec kupanda mbegu ilipogoma kuota na wale wachungaji kulula mbele alikosa hata hela ya kununua kamba ya kujinyongea akaishia kuwa chiz tu bora ukose mali upate akili rip BANZA STONE
mi kwangu badoMishahara imeshatoka wakuu muwe na Amani ila mtumie kwa akili!!
benki gani ?Wakuu umeshatoka muda huu
Hakuna investment za hivyo duniani sema ni uvivu wa kujishughulisha unaempa hyo hela yy anafanyia nn hadi akupe ww faida and y could u do yourself hyo investmentkwa mtazamo wake hakufanya vibaya kwani walikuwa wanaendesha shughuli kihalali, yy alitegemea atafuna si amefanya investment
mi kwangu bado