Mishahara ya makampuni ya bia tanzania-sbl na tbl | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mishahara ya makampuni ya bia tanzania-sbl na tbl

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HR CONSULTANT, Jun 15, 2011.

  1. H

    HR CONSULTANT Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba msaada wa kujua viwango vya mishahara pamoja na marupurupu mengine kwa mtuu mwenye degree ya kwanza kwa makampuni ya bia tanzania serengeti breweries(sbl) na tanzania breweries limited (tbl).
    Ahsante.
     
  2. H

    HR CONSULTANT Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba michango yenu wadau
     
  3. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Consultant punguza hofu watakuja na majibu tatuzi kwa swali lako.
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Jun 16, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,435
    Likes Received: 674
    Trophy Points: 280
    Mkuu mishahara inategemeana na makubaliano kati ya mwajiri na mwajiwa. Mnaweza mkawa na level sawa ya elimu na mnafanya kazi moja still malipo yakawa tofauti depending on how you negotiated.
     
  5. H

    HR CONSULTANT Member

    #5
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mdau kwa mawazo yako.
     
  6. w

    wamoro Member

    #6
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utapata ushauri mdau.
     
  7. H

    HR CONSULTANT Member

    #7
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsante mdau.
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,578
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Tatizo hujaeleza lengo lako nini baada ya kujua. Ivi unajua kama mshahara kwa police za kampuni huwa ni siri ya mwajiri na mwajiliwa? kama niko sahihi na wewe walijua hilo na Jina lako ni HR Consultant basi ningekushauri uende kwa ma Hr wa kampuni hizo utafanikiwa kiurahisi mno. otherwise hata kama utajibiwa litakuwa ni jibu ambalo haliwezo kutoa full picture kwani watu waweza kuwa kitengo kimoja na mishahara ikawa tofauti.

    Vipi unaweza kutujulisha wewe hapo unapofanya kazi scale zenu ziko je?
     
  9. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #9
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Njia rahisi ya kujua mishahara ya makampuni hayo ni kuomba ajira tu.
     
  10. H

    HR CONSULTANT Member

    #10
    Jun 16, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru mkuu kwa mawazo yako sahihi,nafanya market survey kama hr consultant ili mwishoe niaandae products (service) za kitaalamu kwaajili ya drinks industry ya tanzania.ila kama unavyojua research yoyote haitakiwi kua na source mmoja tu,lets say hrs wa makampuni yenyewe tu.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,388
    Likes Received: 7,713
    Trophy Points: 280
    Hizi ni degree za chuo cha kata.
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 16, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 23,087
    Likes Received: 10,405
    Trophy Points: 280
    what 4 au uko pande hizo unataka kutupa habariii,loool
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Jun 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,316
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Kuwa na 1st degree hakuwezi kudetermine kiwango cha mshahara,maana inategemea pia ni degree ya nini + uzoefu.
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    unapoongelea graduates ni vema ukasema ni graduate wa chuo gani kwa mfano vyuo darja la kwanza kwa hadi miaka ya karibuni ni UDSM,MZUMBE, SUA,MUHIMBILI, NA DIT daraja la pili unapata TIA, AIA, IFM na daraja la mwisho wapo akina CBE, UDOM,KARIUKI na ST JOHN, MUSLIM YA MOROGORO na ST John
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    una utani na vyuo vya wa2 wewe!
     
  16. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 387
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na waliosoma sussex, newcastle, makerere, usiu, oxford wako daraja gani??
     
  17. gango

    gango Member

    #17
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao nadhana wako daraja 0
     
  18. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,686
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    toa hiyo avatar mkuu! ushauri tu
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Check na wadau wa apo watakujuzi ila gross ni kama kati ya 900000-1500000 has ukiwa na kaujuzi iyo nilimsikia kijana mmoja wa uko wakati anapiga chini kazi.Ila experience humatter zaidi
     
  20. Al shabab

    Al shabab Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tuliposema watoto wasikaririshwe,mkatuona hamnazo,haya sasa angalieni eti huyu naye anakuja na RANKING ORDER ya vyuo bila hata supporting document!
    Wewe kweli kayumba!
     
Loading...