Mishahara mipya


M

myasis

Member
Joined
Apr 14, 2012
Messages
79
Points
95
M

myasis

Member
Joined Apr 14, 2012
79 95
Habarini za asubh wandugu.. Mwenye information ya uhakika kuhusu nyongeza ya mishahara mipya hebu afunguke jamani! Mana nina hamu ya kufahamu ni kiasi gani kimeongezwa,.. Mm nipo ngaz ya TGS D. Asante
 
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
3,308
Points
1,250
mopaozi

mopaozi

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
3,308 1,250
Mishahara mipya mwezi novemba are u siriaz bajeti ya wapi na lini ilipitisha nyongeza hy acha wenge asbh asbh nenda kazimue kwa mama mwenda alaa
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,240
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,240 2,000
Hongera nasikia mmeongeza 1m safi sana!
 
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2012
Messages
1,177
Points
1,225
Age
46
ligendayika

ligendayika

JF-Expert Member
Joined Aug 31, 2012
1,177 1,225
Mishahara mipya mwezi novemba are u siriaz bajeti ya wapi na lini ilipitisha nyongeza hy acha wenge asbh asbh nenda kazimue kwa mama mwenda alaa
mkuu kwa jinsi nchi hii inavyokwenda kwa zimamoto au dharula inawezekana. kwani wabunge wao hawategemei budget
 

Forum statistics

Threads 1,295,995
Members 498,495
Posts 31,230,159
Top