Mishahara juu, kupanda Julai kwenye bajeti

Mishahara juu, kupanda Julai kwenye bajeti

Watu wengine huwa hamfikiri au sijui ni uboya tuu..., kwani akiongeza mshahara hiyo pesa ya kulipa mshahara ye anatoa wapi.., si anakupiga kodi laki anakuongeza mshahara 50k.., sasa si anajiongezea yeye.., vitu vitapanda bei na utannunua na hako kamshahara kako hela inarudi kwake.., wafanyakazi ni slaves (by definition).., watumwa kabisa..!!
naunga mguu na mkono hoja...
 
Mi naona ni changa la macho tu,mbona mwaka jan alisema hivyohivy mbon haikutekelezwa,ss hapo ndo wamefungulia wafanya biashara kupandisha bei za bidhaa kihorela,isije kua ni maneno tu ya kuweka watu saw

Mwaka jana waliongeza mkuu, Tgs E1 kwa mfano ilitoka 600000 mpaka 751000 lkn maisha halisi mtaani yalipanda kwa zaidi ya laki mbili.
 
JK ni rais mwenye uthubutu na tutamkumbuka sana
 
Mara dufu ni asilimia ngapi..!? Sijawahi ona rais mjinga kama jk..hapo wataongeza elfu 30 ..mnadharau watanzania sana ninyi
 
kwani elfu 30 sio hela,we mjinga nini?
Elfu thelAthini unafanyia nini sasa hivi wewe kilaza..au mtoto wa mama wewe umejaza makamasi kichwani hujui maisha yalivyo tight kula kulala wewe na kujaza choo tu
 
Hz mbwembwe tulishazizoea maana kila mwaka huo ndio wimbo.
 
naomba wasiongezwe si wanakunywa pombe tu na umalaya naiomba serikari isiwaongeze mishahara nyongeza hiyo iende kwenye maendeleo kama shule na sehemu zingine na pia
 
na wewe umejisahau kama ni mjinga?
Hawa wanakua watoto wa mama kula kulala..akipewa elfu 30 ya kununulia visistadu chipsi mayai na kuonga vocha wanaona ndo maisha..si unajua hivi vitoto vya mafisadi
 
Naomba kuuliza mshahara wa kuanzia wa wahadhiri hasa wenye phd kwenye vyuo vikuu.tafadhar.
 
Elfu thelAthini unafanyia nini sasa hivi wewe kilza..au mtoto wa mama wewe imejaza makamasi kichwani hujui maisha yalivyo tight kula kulala wewe

bora msiongezwe tu ili mjitume kufanya kazi kila muda mnaongezwa wakiongezwa kodi ipande duuuuuuu
 
naomba wasiongezwe si wanakunywa pombe tu na umalaya naiomba serikari isiwaongeze mishahara nyongeza hiyo iende kwenye maendeleo kama shule na sehemu zingine na pia
Wewe unajua nini wewe..unaonekana kula kulala..mboga saba..ndo maana ulikua unawacheka wabeba mabox..maana utakua unalishwa kama mtoto..huoni uchungu wowote..
 
mkiongezewa mshahara mtakuwa hamuendi kazini bora asiongeze tu
 
Kama una clip ya video kipindi anatamka hili ongezeko hebu iangalie tena utagundua usoni hakuwa na raha wala aman akijua anachokiahidi ni ilimradi siku ipite.
 
Elfu thelAthini unafanyia nini sasa hivi wewe kilaza..au mtoto wa mama wewe umejaza makamasi kichwani hujui maisha yalivyo tight kula kulala wewe na kujaza choo tu
ulitaka bilioni 30 unadhani babako ndo anamiliki printing machine za kuchapishia pesa?
 
Wewe unajua nini wewe..unaonekana kula kulala..mboga saba..ndo maana ulikua unawacheka wabeba mabox..maana utakua unalishwa kama mtoto..huoni uchungu wowote..
we jinga sana,kama hulidhiki na kipato si uache kazi ujiajiri,unadhani jk anatoa pesa mfukoni kwake?
 
naomba wasiongezwe si wanakunywa pombe tu na umalaya naiomba serikari isiwaongeze mishahara nyongeza hiyo iende kwenye maendeleo kama shule na sehemu zingine na pia

akili yako ndogo km mjumbe wa bunge la katiba agrrrrr!
 
Wewe unajua nini wewe..unaonekana kula kulala..mboga saba..ndo maana ulikua unawacheka wabeba mabox..maana utakua unalishwa kama mtoto..huoni uchungu wowote..

kama unaona kero jiajiri tuliojiajili hatuna shida kabisa kama unataka njoo nikulishe tu mimi si mtu wa hivyo unavyofikiri
 
Back
Top Bottom