Kwako mkuu NN,
Ni imani yangu kwamba mtu yeyote mwenye akili timamu asingependa kuombaomba. Hii inatokea pale tuu inapobidi.
Swali la kwanza ingekuwa kwanini misaada na la pili tunasidiwa nini.
Kwa maoni yangu, Tanzania kwasasa haiwezi kujiendesha bila misaada, hivyo tutafakari Mara mbili tunaposema "to hell with misaada". Kumbuka misaada ikikata basi wanaoumia ni wananchi wa kawaida (kumbuka tunasaidiwa mpaka ARVs).
Hakuna mtu yeyote atakupa misaada bila masharti, hata ww huwezi fanya hivyo. Swali, je, tumeonewa?
Ni imani yangu kwamba mtu yeyote mwenye akili timamu asingependa kuombaomba. Hii inatokea pale tuu inapobidi.
Swali la kwanza ingekuwa kwanini misaada na la pili tunasidiwa nini.
Kwa maoni yangu, Tanzania kwasasa haiwezi kujiendesha bila misaada, hivyo tutafakari Mara mbili tunaposema "to hell with misaada". Kumbuka misaada ikikata basi wanaoumia ni wananchi wa kawaida (kumbuka tunasaidiwa mpaka ARVs).
Hakuna mtu yeyote atakupa misaada bila masharti, hata ww huwezi fanya hivyo. Swali, je, tumeonewa?