Mipango ya mapumziko ya mwisho wa mwaka


Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Likes
17
Points
35
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 17 35
Habari wana MMU?

Naam, mwisho wa mwaka ndio huo na festival season yakaribia.

Huwa napenda kusafiri kipindi hiki, ila kwa sasa naona nimeishiwa plans.

Naomba kwa uzoefu wenu mnipe ushauri wa maeneo ambayo mnaona yanavutia na yatatufaa mimi na laaziz wangu twende kupumzika. Iwe ni ndani ya nchi au nje ya nchi ni sawa.

Natanguliza shukrani kwenu.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,976
Likes
22,462
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,976 22,462 280
Njoo Musoma aisee kuna sehemu nzuri sana za mapumziko ila mwambie laaziz abebe na PANGA kabisa maana hawachelewi kukinukisha huku hawa jamaa
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Likes
17
Points
35
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 17 35
Njoo Musoma aisee kuna sehemu nzuri sana za mapumziko ila mwambie laaziz abebe na PANGA kabisa maana hawachelewi kukinukisha huku hawa jamaa

Sehemu gani Musoma? Naomba details kamili.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Nenda Tarangire ukale kuku kwa mrija huku ukikodolea macho wanyama wetu au shuka Zenj ukapate marashi ya karafuu kwa raha zako.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Kuna mbuga za wanyama kusini kama selous, kuna saadani, kaskazini (tarangire, manyara, ngorongoro na serengeti, hii inaweza kuwa round trip). Unaweza pia kwenda ruaha na mikumi. Kama unapenda nature na hali ya hewa iliyotulia kwa kipindi hichi cha joto, unaweza kwenda kupumzika lushoto ama udzungwa (camping is the best).

Kigoma pia kuna nice gombe reserves. Ingia tz tourist board kuna details nyingi za options zilizopo.
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
Hebu tafuta gesti moja ya uchochoroni ung'atwe na kunguni. Bonge la adventure
 
Babarita

Babarita

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2011
Messages
375
Likes
41
Points
45
Babarita

Babarita

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2011
375 41 45
Nenda upumzike bilila kempsk utafurahi mandhari nzuri na hali ya hewa safi kwa msimu huu wa festival..uku ukijivinjali kwa roho safi na wife
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Habari wana MMU?

Naam, mwisho wa mwaka ndio huo na festival season yakaribia.

Huwa napenda kusafiri kipindi hiki, ila kwa sasa naona nimeishiwa plans.

Naomba kwa uzoefu wenu mnipe ushauri wa maeneo ambayo mnaona yanavutia na yatatufaa mimi na laaziz wangu twende kupumzika. Iwe ni ndani ya nchi au nje ya nchi ni sawa.

Natanguliza shukrani kwenu.
.....what exactly are you looking for, maana kupumzika kuna kupumzika "jumla" mfano kule Pwani Mchangani beach resorts Zanzibar...wewe ni kula, kulala na swimming (ukitaka) au,....

Kujipumzisha ukiburudika na NATURE, mfano Game Lodges...(Game Drives)....au,

Kujipumzisha miji mikubwa (Nairobi, Dubai, London, etc) shopping included....au,

Kujipumzisha ukiwa na family & friends, hii yaweza ikawa mnafikia Hotel, lakini mna uwezo wa kuwatembelea 'old flames' ;)
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Likes
17
Points
35
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 17 35
Nenda Tarangire ukale kuku kwa mrija huku ukikodolea macho wanyama wetu au shuka Zenj ukapate marashi ya karafuu kwa raha zako.
Asante. Huko nilishaenda, ila na mpenzi wa zamani! Naona tabu kurudia na laaziz sasa!
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Likes
17
Points
35
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 17 35
.....what exactly are you looking for, maana kupumzika kuna kupumzika "jumla" mfano kule Pwani Mchangani beach resorts Zanzibar...wewe ni kula, kulala na swimming (ukitaka) au,....

Kujipumzisha ukiburudika na NATURE, mfano Game Lodges...(Game Drives)....au,

Kujipumzisha miji mikubwa (Nairobi, Dubai, London, etc) shopping included....au,

Kujipumzisha ukiwa na family & friends, hii yaweza ikawa mnafikia Hotel, lakini mna uwezo wa kuwatembelea 'old flames' ;)
Napenda zaidi kuexplore natural things na kufurahia uumbaji wa Mungu. Offcourse ndani yake kunakuwa na siku za kupumzika kabiiiisa kama ulivyosema beach, etc.
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Likes
17
Points
35
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 17 35
Kuna mbuga za wanyama kusini kama selous, kuna saadani, kaskazini (tarangire, manyara, ngorongoro na serengeti, hii inaweza kuwa round trip). Unaweza pia kwenda ruaha na mikumi. Kama unapenda nature na hali ya hewa iliyotulia kwa kipindi hichi cha joto, unaweza kwenda kupumzika lushoto ama udzungwa (camping is the best).

Kigoma pia kuna nice gombe reserves. Ingia tz tourist board kuna details nyingi za options zilizopo.
Sijafika Saadani, unaweza kunipa uzoefu wako? Napenda zaidi kupata maoni ya wateja waliotembelea huko kuliko kuangalia website za wamiliki wa maeneo. Nikivutiwa na wadau kama wewe hivi ndio natafuta zaidi kwao na travel & tours agents.
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
hakuna zaidi ya kaskazini ya Tanzania hasa kipindi hichi cha mwisho wa mwaka.
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,965
Likes
1,932
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,965 1,932 280
asante. Huko nilishaenda, ila na mpenzi wa zamani! Naona tabu kurudia na laaziz sasa!

daah unafaidi sana

so kila ukiwa na shemeji mpya unatafuta kiwanja kipya pia??

Lol,,nenda kale sato mwanza
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
Napenda zaidi kuexplore natural things na kufurahia uumbaji wa Mungu. Offcourse ndani yake kunakuwa na siku za kupumzika kabiiiisa kama ulivyosema beach, etc.
....haya, nenda Zanzibar, Mafia au Mombasa for "Sun, Sea & Sand"
 
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
558
Likes
17
Points
35
Nasema

Nasema

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
558 17 35
daah unafaidi sana

so kila ukiwa na shemeji mpya unatafuta kiwanja kipya pia??

Lol,,nenda kale sato mwanza
Napenda kutembelea viwanja mbalimbali, sipendi kurudia, sio lazima kwa mpenzi mpya ni mi mwenyewe tu napenda!!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Ukapumzike kwa kazi gani ya maana uliyolifanyia hili taifa?
 
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,465
Likes
4,707
Points
280
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,465 4,707 280
LUSHOTO ndo mpango mzima!kitu sauti za ndege tuuuuuuuuu!
 
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,517
Likes
1,384
Points
280
Dr. Wansegamila

Dr. Wansegamila

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,517 1,384 280
LUSHOTO ndo mpango mzima!kitu sauti za ndege tuuuuuuuuu!
mwaga details mwalimu kama una uzoefu na lushoto tutafaidika wengi, sio muanzisha thread tuu......
 

Forum statistics

Threads 1,236,132
Members 475,007
Posts 29,247,834