Mimi siyo shoga jamani


Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,531
Points
2,000
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,531 2,000
[h=3]"MIMI SIYO SHOGA JAMANI......NAWASHANGAA SANA WANAUME WANAOHANGAIKA KUNIPIGIA SIMU"......BOB JUNIOR[/h]Source:Mpekuzi Blog





HATIMAYE staa wa Bongo Fleva, Raheem Nanji ‘Bob Junior’ ameifungukia skendo yake ya kwamba yeye ni shoga...

Akizungumza kupitia kipindi cha runinga moja usiku wa Ijumaa iliyopita, Bob Junior alisema chanzo cha yeye kudaiwa ni shoga ni wimbo wake maarufu wa Oyoyo.

Alisema mara baada ya kuitoa video ya wimbo wake huo akiwa anakata sana mauno, watu walikuwa wakimpigia simu, wengine wakimtumia meseji kwamba, anaonekana ni ‘chakra’ maana anayaweza sana mauno.


“Watu wanasema mimi ni shoga, lakini si kweli. Kisa kilianzia kwenye ule wimbo wangu wa Oyoyo. Unajua katika video ya ule wimbo nilikata sana mauno, watu wakaamini mimi shoga.


“Wengine walikuwa wakinitumia hata meseji wakiamini hivyo. Kwa hiyo sababu kubwa ni ile video tu, watu wana mambo ya ajabu sana,” alisema Bob Junior huku watu alioongozana nao usiku huo wakitingisha vichwa kukubaliana naye.


Ishu ya Bob Junior kuonekana ni chakra pia iliwahi kusababisha amfikishe kortini kwenye Mahakama ya Mwanzo Kinondoni, Miss Tanzania 2006, Wema Sepetu akidaiwa kumtukana msanii huyo matusi ya nguoni likiwemo hilo la ushoga.


Katika kesi hiyo iliyofikishwa kwenye mahakama hiyo kwa mara ya kwanza Mei 4, 2011 na kusikilizwa na Hakimu Mfawidhi Mariam Masamalo, Wema alihukumiwa kulipa faini ya shilingi 40,000 au kwenda jela miezi 6 ambapo alifanikiwa kulipa.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,952
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,952 2,000
Mbona Fally Ipupa anakata mauno sana ila hafikiriwi ivyo??
Nadhani kuna kingine cha ziada tofauti na hayo mauno.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
2,531
Points
2,000
Bwana Mapesa

Bwana Mapesa

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
2,531 2,000
Mbona Fally Ipupa anakata mauno sana ila hafikiriwi ivyo??
Nadhani kuna kingine cha ziada tofauti na hayo mauno.

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
umeona eh?hebu angalia hata hilo pozi lake kwenye hiyo picha......
 
kau

kau

Member
Joined
Dec 21, 2011
Messages
80
Points
95
kau

kau

Member
Joined Dec 21, 2011
80 95
kama huyo fally angekuwa ni mbongo tungemzushia coz watu wa aina hiyo huku ni MASHOGA...wkt huko kwao ni ki2 cha kawaida tuuuuuuuuu.......
 
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2012
Messages
3,861
Points
2,000
The Bleiz

The Bleiz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2012
3,861 2,000
Ila amekakaa kishosti.
 
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2010
Messages
6,978
Points
2,000
124 Ali

124 Ali

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2010
6,978 2,000
kama huyo fally angekuwa ni mbongo tungemzushia coz watu wa aina hiyo huku ni MASHOGA...wkt huko kwao ni ki2 cha kawaida tuuuuuuuuu.......
Najua we mbishi ,vp ngoma zetu za asili kuna mauno ya kufa mtu mbona hawaitwi mashoga? huyo kuna namna bhan
 
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2009
Messages
1,449
Points
1,500
ChaterMaster

ChaterMaster

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2009
1,449 1,500
huyo shoga2. kam uongo athbtshe
 
Nospah

Nospah

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Messages
374
Points
225
Nospah

Nospah

JF-Expert Member
Joined May 22, 2012
374 225
Mbona kuna siku nilisikia wake za watu wanampenda n yeye bila hiyana anawamega! Huo ushoga unatoka wapi? Au anakula na kuliwa?
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,733
Points
1,225
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,733 1,225
Tutaamini vipi kama yeye sio shoga bila kutoa tiGO yake tutesti kama bado ina marinda au yalishafumuliwa.
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Points
1,250
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 1,250
jamani this is not fair! hebu muacheni apumuwe mtoto wa mwenzenu!
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
33,168
Points
2,000
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
33,168 2,000
Mmmmhh lisemwalo lipo kaka Robert Jnr...
 
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2010
Messages
8,625
Points
2,000
funzadume

funzadume

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2010
8,625 2,000
jamaa anaweza kuwa sio shoga ila ana pozi za kishoga ndio maana watu wanamhisi vibaya picha zake nyingi anapiga akiwa ameweka pozi za kishoga shoga, mbon watu kama Diamond au Ally Kiba hawajasemwa kuwa ni mashoga kasemwa yeye tu. kama anasoma hizi thread namuomba agangamale kiume sio kuweka pozi kama choko wanaume hawako hivyo kama kuna mtu ana picha zake aziweke utaona ana pozi kama choko
 
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2012
Messages
3,215
Points
2,000
Kertel

Kertel

JF-Expert Member
Joined May 11, 2012
3,215 2,000
Amekataa,nakuja na ushahidi muda si mrefu..,mie nishakula chakra yake huyu bwabwa
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,340
Points
2,000
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,340 2,000
Amekataa,nakuja na ushahidi muda si mrefu..,mie nishakula chakra yake huyu bwabwa
Wacha we.....! ushamtafuna? vp 0713 yake iko tight au bwawa, naomba nijuze mwana hayo mi ndo mambo yangu...!
 
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
2,340
Points
2,000
Nyanidume

Nyanidume

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
2,340 2,000
apumue au apumuliwe?
Aisee wala c utani huyu dogo anavutia kweli, yani mi mara ya kwanza kumuona kwenye runinga yale mauno na alivyokuwa anarembuarembua macho yake yalimfanya 'nyanidume' astukestuke, mabata ushungu sana!
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,879,924
Top