Mimi sina Dini, Nitapata Mke Mwenye itokadi kama yangu?

Mimi sina Dini, Nitapata Mke Mwenye itokadi kama yangu?

mkuu ktk age hiyo inawezekana ni kujipanga tu nakujua unataka nn ktk maisha.

mm nimeoa nikiwa na miaka 25. nina watoto wawili na hata sijafikisha miaka 30. na tunafurahia maisha. plus wife nae akili nyingi basi amani tu na a very bright future ahead of us
Una miaka mingapi Ndoani
 
Kwani lazima uoe au itikadi yako inataka uoe? suala la kuoa we umelitoa wapi?
 
Wakuu nimekuwa nikiishi bila kuamini chochote kwa miaka 8 sasa. Usiniulize kwa nini, we jua nipo hivyo, siamini uwepo wa mungu na hata shetani.

Nimedate na wanawake 7 mpaka sasa, na sasa nina miaka 25.
Kwa sasa Nina mahusiano na binti mmoja yeye ni mkatoliki mwenye imani sana na huwa hapendi ucheze na Mungu.

Nimemweleza nataka kumwoa na ningependa iwe kabla ya mwaka huu akasema mpaka awasiliane na wazazi.

Nilifanya mipango kama tamaduni zetu za kitanzania za kumtuma mshenga.
Ikafika kwenye suala la ndoa, hapo ndio mtiti ulipo anzia.

Mwazoni binti alijua mimi ni mkatoliki na huwa namdanganya mara nyingi nimekwenda kanisani. Huwa ananielewa sana kutokana na ustaarabu na ukarimu nilionao.

Ila mwezi wa 11 ndipo nilipoweleza ukweli kuwa siwezi funga ndoa ya kanisani kwakuwa mimi sina dini na siamini uwepo wa mungu.

Binti hakuamini maneno yangu mpaka ikafikia kuamini natumia mbinu hiyo kumkataa.
Nilimweleza km yupo tayari twende tukafunge ndoa ya serikali.

Binti alikataa na kusema imani yake haimruhusu kuishi na mtu ambae haamini chochote na hata wazazi wake wasinge afiki kitu km hicho licha ya kumsisitiza lazima aolewe na mkatoliki tu.

Imebidi tuvunje mahusiano yetu na sasa nimeamua kutuliza kichwa kwanza.

Napenda kuuliza hii kitu, kuna wasichama ambao hawaamini uwepo wa mungu au ambao hawana dini kabisa?

Je nitaweza pata binti ambae anaendana na msimamo wangu?

Ushauri tafazali, ila usijikite kuuliza kwa nini sina dini.
Kwenye madanguro wapo utapata
 
Mbona unatudanganya huna imani wakati unayo.. "We kuamin katika kutokuamini chochote tayari ni imani.. "
Kwa wakristo tunakuita mpagani... Ko wew una imani ya kipagani..
Anzia hapo utapata tu mpagani mwenzio..
 
Nenda kwenye ukoo wa Mzee kingunge gombale mwilu atakusaidia
 
Mbona wapo wengi sana cha msingi uwe na mpunga wa kutosha tuuu unafikiri wale kina gigy money na amber lulu ukiwa na hela tuu watakuamini hata ww
 
Mkuu unanitia aibu mpagani mwenzako sisi hatuna cha kupoteza we funga nae tu ndoa kanisani then kila mtu aendelee na ustaraabu wake
 
Kama una pesa hata umuambie awe ana abudu Pundamilia atafanya hivyo bila shuruti!
Lkn kama hauna hela hawezi kubali masharti yako sana sana utaitwa mwanamme suruali
 
Wakuu nimekuwa nikiishi bila kuamini chochote kwa miaka 8 sasa. Usiniulize kwa nini, we jua nipo hivyo, siamini uwepo wa mungu na hata shetani.

Nimedate na wanawake 7 mpaka sasa, na sasa nina miaka 25.
Kwa sasa Nina mahusiano na binti mmoja yeye ni mkatoliki mwenye imani sana na huwa hapendi ucheze na Mungu.

Nimemweleza nataka kumwoa na ningependa iwe kabla ya mwaka huu akasema mpaka awasiliane na wazazi.

Nilifanya mipango kama tamaduni zetu za kitanzania za kumtuma mshenga.
Ikafika kwenye suala la ndoa, hapo ndio mtiti ulipo anzia.

Mwazoni binti alijua mimi ni mkatoliki na huwa namdanganya mara nyingi nimekwenda kanisani. Huwa ananielewa sana kutokana na ustaarabu na ukarimu nilionao.

Ila mwezi wa 11 ndipo nilipoweleza ukweli kuwa siwezi funga ndoa ya kanisani kwakuwa mimi sina dini na siamini uwepo wa mungu.

Binti hakuamini maneno yangu mpaka ikafikia kuamini natumia mbinu hiyo kumkataa.
Nilimweleza km yupo tayari twende tukafunge ndoa ya serikali.

Binti alikataa na kusema imani yake haimruhusu kuishi na mtu ambae haamini chochote na hata wazazi wake wasinge afiki kitu km hicho licha ya kumsisitiza lazima aolewe na mkatoliki tu.

Imebidi tuvunje mahusiano yetu na sasa nimeamua kutuliza kichwa kwanza.

Napenda kuuliza hii kitu, kuna wasichama ambao hawaamini uwepo wa mungu au ambao hawana dini kabisa?

Je nitaweza pata binti ambae anaendana na msimamo wangu?

Ushauri tafazali, ila usijikite kuuliza kwa nini sina dini.
Usijar utapata. Mwanamke siku zote huwa chini ya mwanaume. Kama umeweza kuamini hakuna uwepo wa mungu, basi kwa facts ambazo zilikufanye wewe usiamini, unaweza mfungua macho na mwenzako.

Mm ni mmoja kati ya wasioamini uwepo wa mungu. Nina mke jembe ambaye nilimpa fact mpaka sasa yupo kwenye mstari wangu
 
Back
Top Bottom