Mimi sina Dini, Nitapata Mke Mwenye itokadi kama yangu?

Mimi sina Dini, Nitapata Mke Mwenye itokadi kama yangu?

Napenda kuuliza hii kitu, kuna wasichama ambao hawaamini uwepo wa mungu au ambao hawana dini kabisa?

Ndio wapo

Je nitaweza pata binti ambae anaendana na msimamo wangu?

Wanawake wapo wengi sana mkuu,wenye misimamo na mawazo tofauti,kwanini ushindwe kupata?
 
Kwa vitendo ni kweli hawana dini lakini ndani ya nafsi zao wanaamini. Umenikumbusha Catholic theology philosopher mmoja hivi anaitwa Jacques Maritain huyu katika makundi yake mawili ya atheists moja linasema kuwa atheists ni mtu ambaye anamkubali mungu kichwani(akilini) lakini kwa vitendo anapishana na maagizo ya mungu. Sijui ndio hao unaowazungumzia?
Atheist anayekubali kuwepo Mungu ni sawa na kipara aliyesuka nywele.
 
Back
Top Bottom