AirorokiVava
Senior Member
- Aug 25, 2026
- 188
- 232
We bado mtoto subiri utoke hapo nyumbaniShetani hayupo wala hakuna kitu kama hicho watu walitafuta sehemu ya kujifichiaa.
Ooh ni shetani tuu hakuna kitu
We bado mtoto subiri utoke hapo nyumbaniShetani hayupo wala hakuna kitu kama hicho watu walitafuta sehemu ya kujifichiaa.
Ooh ni shetani tuu hakuna kitu
Siyo tu hawajui watendalo, bali pia wao wenyewe hawajui jinsia zao.Kwa maana hawajui watendalo
Hii mada nyingine. Kuwa na wema na ubaya ni nature mfano ukimpiga mwenzako huo ni ubaya..ukimsaidia yatima au asiyejiweza ni ubinadamu au wema.mbona kama ww ndo shetani mwenyewe au nimeangalia vibaya???
nb je wema na ubaya upo au haupo?
kama upo nani aliyekwambia huu ni wema na huu n ubaya
walitumia vigezo gani kusema huu n wema na huu n ubaya
na kwanini ubaya usipongezwe na wema ukaadhibiwa ( walitumia kigezo gani kutoa adhabu kwa ubaya na mabaya na wema wakaacha kutoa adhabu)
tafakari...."
Umeongeza mjadala tujikite kwa shetaniNa Mungu pia ni SCAM.
Huwezi kuamini Mungu, halafu usiamini Shetani.
Mungu na Shetani wote ni Fictional characters.
Mungu na Shetani wote ni SCAM.
They don't exist.
Hawapo.
Hakuna Mungu.
Hakuna Shetani.
Jichanganye siku moja ukutane nae kwenye anga zake ndo utajua yupo au hayupo 🇲🇴Shetani hayupo wala hakuna kitu kama hicho watu walitafuta sehemu ya kujifichiaa.
Ooh ni shetani tuu hakuna kitu
Shetani hayupo.Umeongeza mjadala tujikite kwa shetani
Jizaziiiiiii😅😅Siyo tu hawajui watendalo, bali pia wao wenyewe hawajui jinsia zao.
ulijuaje ili ni ubaya ili ni wema??Hii mada nyingine. Kuwa na wema na ubaya ni nature mfano ukimpiga mwenzako huo ni ubaya..ukimsaidia yatima au asiyejiweza ni ubinadamu au wema.
Mmmh! Shetani ni mwanaume bana ila mara nyingi hutumia wanawake kuyafikia malengo yake.Shetani yupo....tena za ndaaani shetani ni wa kike
Cc Mshana Jr
YupoShetani hayupo wala hakuna kitu kama hicho watu walitafuta sehemu ya kujifichiaa.
Ooh ni shetani tuu hakuna kitu
Hivi nature ni nini?Hii mada nyingine. Kuwa na wema na ubaya ni nature mfano ukimpiga mwenzako huo ni ubaya..ukimsaidia yatima au asiyejiweza ni ubinadamu au wema.
Af kweli shetani pale Eden ndo alimfata hawa..... shetani ni mwanaume.Mmmh! Shetani ni mwanaume bana ila mara nyingi hutumia wanawake kuyafikia malengo yake.
SCUMBURGS EVERY WHERE!!!Na Mungu pia ni SCAM.
Huwezi kuamini Mungu, halafu usiamini Shetani.
Mungu na Shetani wote ni Fictional characters.
Mungu na Shetani wote ni SCAM.
They don't exist.
Hawapo.
Hakuna Mungu.
Hakuna Shetani.
nature ??? naona unarun around the bush nature inaongea inasauti??Nature. Ww utumwa ulikua jema au baya ?