Mimi ni Introvert, jamii inanichukulia tofauti sana

Mimi ni Introvert, jamii inanichukulia tofauti sana

Kuwa na Marafiki wengi kuanzia mtaani popote pale na kujichanganya kwenye shughuli yeyote mara moja moja sio mbaya ila msiba wa Jirani au ndugu huo ni wako hayo ndio maisha hakuna kingine..
 
Mimi sio Introvert lakini naishi ninavyotaka na ngoja nikuonyeshe experience yangu na maisha ya jamii na uone jinsi gani huu uzi umejaa waoga, fakers na wanafiki. just goddamn cowards.
I had to learn the hard way, and it's painfully.

Hapo kabla ukiwa unaishi vizuri kwa kunyenyekea watu na kufanya kila mtu anachokitaka bila kusema hapana utaonekana mwema, gentleman na mtaratibu na kupakwa mafuta kwa mgongo wa chupa na sifa za kijinga ili kukujaza kichwa, yaani kusema hapana hauwezi sababu unaogopa watu watanichukuliaje hivyo unakuwa "ndiyo mzee" au yes man. unadhani kila mtu ni mwema kama wewe na ana moyo kama wako WRONG!.

Watu watakutumia wanavyotaka sababu wanajua hauwezi kukataa (na nikukumbushe kitu watu wote ni washenzi au niseme people are assholes sio kila mtu ni mwema kama wewe na hauwezi kuwa mwema mbele ya washenzi au utakuwa unaumia mwenyewe).
Hivyo watakuendesha kama boya na mwisho wa siku wanakukimbia humuoni hata mmoja.

Na nikuhakikishie kitu. siku unapata tatizo hakuna kima hata mmoja atakuja kukusaidia, unapata shida hawa washenzi uliokuwa unadhani ni watu ndio watakuwa wa kwanza kukucheka na kusema yule alikuwa anajiona sana hata kama unakaribia kufa na wanasahau yote uliyowasaidia na kujitolea. watakushusha chini na kukukanyaga kama tambala la kufutia miguu mlangoni you become a doormat!! na wanakuwa na furaha sana wakikuona wewe unaumia naongea hili sio theory bali ni fukcing experience na reality check niliyoshuhudia mimi mwenyewe.

Hivyo hawa cowards wanaosema "ishi na watu vizuri" "jichanganye na watu" "unajiona bora na kujisikia" "arrogant and shit." hawa wote hawajawahi kupitia uhalisia wa maisha na kuona watu wanavyokubadilikia siku ukianguka hasa ukikutana na waswahili.

Haijalishi unafanya nini kamwe hauwezi kuridhisha kila mtu na hauwezi kupendwa na kila mtu na kamwe usijaribu kumridhisha mtu yoyote ishi kwa ajili yako sababu mwisho wa siku wote mtakufa tu. sasa wewe kuwa mjinga upoteze muda wako kwa ajili ya kufikiria yule mjinga atanifikiriaje, just fukc them!

Ishi na mtu kwa jinsi anavyokuja kama anaonyesha ushirikiano kwako basi nawewe utaonyesha ushirikiano kwake na sio vinginevyo. kama shida zipo tu na kufa kupo tu na kamwe usiishi in pressure na kumwachia mbuzi yoyote achukue pride yako na ashushe self esteem yako NEVER. usijishushe au thamani yako haitaonekana na hautothaminika wala kuheshimika bali utakuwa unachezewa mindgame ili wakuminye na kupata faida kwako.

Hawa wanaosema uchanganyike na ushirikiane na jamii sio kwamba wanafanya hivyo kwa moyo bali kwa pressure na kutegemea malipo baadae na expectations lakini moyoni ndani kabisa wanajua ukweli.
Huu uzi umejaa fakers, wanafiki, waoga wanaoogopa kupata matatizo na kuogopa kufa hivyo waenaishi kwa kuridhisha watu ili kupata misaada baadae, malipo, kutafuta huruma na kukubalika. hizi ni sifa za wanafiki na waoga wa maisha.

Watu wengi ni waoga na wanafki, ndio maana nasema fukc people, fukc everybody else, fukc these motherfukcers, Eminem na Wayne wanasema bitch you get "No Love."
Punguza hasira kama vp kawa *** na wazazi wako si *** everybody 😂😂😂😂😂 bas *** and your mother fucken mama
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom