Mimi ni Introvert, jamii inanichukulia tofauti sana

Mimi ni Introvert, jamii inanichukulia tofauti sana

Hutu tu maneno maneno twa kizungu tumeleta matatizo sana siku hizi, manaa kila mwenye kitabia chake cha ajabu anakitafutia jina la kizungu.

Kuna ubinafsi, uchoyo na kujiona bora kuliko wengine utasikia 'introvert.

Mcharuko, kuongea bila ya break, kila kitu kujua wewe, utasikia 'extrovert.

Jitu linabadilisha mahusiano kama nguo. Analalana ovyo na kila mtu, utasikia 'outgoing'.

Jitu halijielewi leo analala na mwanaume kesho mwanamke kesho kutwa mnyama utasikia 'bisexual'.

All in all uzungu umetuletea maneno ya kuhalalisha upumbavu kwa majina mazuri mazuri. Enzi za mababu hutukusikia ujinga huu.

Wewe mtoa mada ni limbukeni wa maisha hakuna cha introvert wala nini. Subiri siku likutokee tatizo halafu uone kina Robert Greene waje kukusaidia. Kila binadamu haijalishi uwezo wake wa kiuchumi anahitaji watu wengine kwa njia moja au nyingine. Kuna baadhi ya mambo kwenye jamii yanaweza tatuliwa na watu wengine tu na si pesa yako wala kazi yako, mathalan kupatwa na janga la moto ghafla, sasa wewe na kujiona huna upuuzi wa kujichanganya unaweza jikuta umekuwa ndafu watu wakikuangalia tu.
Umenichekesha sana aisee! Eti "unajikuta umekuwa ndafu watu wanakuangalia tu"
 
Shiriki shughuli za kijamii we kijana, kua introvet ndo mambo ya kijamii usishirikie utakuja kufia huko ndani unakosomea hayo mavitabu shauri yako.

Kuna habari BBC, mwili wa mdada ulikuja kugunduliwa ndani baada ya miaka 3. Yaani alifia seblen kwake majirani hawajui, baada ya miaka 3 ndo wakaja kujua napo ni baada ya watu gani sijui kutaka kufanya service kwenye hiyo nyumba.

Na wewe unaelekea huko.
 
Mkuu ebu tupe elimu kidogo juu ya introvert, faida na hasara zake kubwa zaidi tupe maana halisi ya introvert
Pita hapa
 
Kwa sifa hizo wewe siyo introvert, ila ni mtu mjivuni mwenye dharau unaeamini hauihitaji msaada wa yeyote.
Introvert huwa anajitahidi kuishi sana na majiran japo huwa siyo muongeaji lakin Mara nyingi introvert huwa anajiepusha sana kuonekana na viashiria vya dharau tofauti na wewe Yani wewe umeamua tu kuwa kiburi
 
Nahisi muanzisha uzi alichotarajia na alichopata ni tofauti katika uzi huu.

Karibia kila mchangiaji kampa za uso mshkaji.

Kama ni mwenye akili utaanza kubadili mfumo wa maisha yako hasa swala la kutojihusisha na mambo ya kijamii.
Kuna uwezakano wa kuwa private pasi kuathiri kujihusisha kwako na jamii hasa misiba.
 
Mkuu uintrovert ni hali ya kawaida sana tu,sema tu wengi hatuna uelewa nayo,unaweza kuona comments za wengi humu..na hii inaanzia kule tulivyoanza kulelewa,tumetengenezwa kuamini mtu anapaswa kuishi namna fulani tu,vinginevyo ni kitu cha ajabu hivi au ni udhaifu fulani but sio,na wengine humu ni introverts but tunalazimisha kuishi vile tulivyoaminishwa kuishi na matokeo yake ni kuishi maisha ya kuridhisha watu na kukosa muunganiko na nafsi zetu.

Japo ni muhimu pia kutafuta uwiano fulani,kushiriki mambo fulani hata kwa uchache na hii inaweza kutusaidia sana katika kuboresha vile tunavyoishi,maana tunaishi kwenye 'jamii' na zaidi kutokuwa na ka-ego ka kuona wengine kuishi namna fulani ni upumbavu fulani bali tuchukulie tu ni uhalisia tu.Japo ni kweli ukijaribu kufikiria kwa undani kuhusu mambo fulani hayana maana kama vile tunavyoyapa uzito.
 
Unachukulia mambo ki uzito sana
Nahisi muanzisha uzi alichotarajia na alichopata ni tofauti katika uzi huu.

Karibia kila mchangiaji kampa za uso mshkaji.

Kama ni mwenye akili utaanza kubadili mfumo wa maisha yako hasa swala la kutojihusisha na mambo ya kijamii.
Kuna uwezakano wa kuwa private pasi kuathiri kujihusisha kwako na jamii hasa misiba.
 
Kwa sifa hizo wewe siyo introvert, ila ni mtu mjivuni mwenye dharau unaeamini hauihitaji msaada wa yeyote.
Introvert huwa anajitahidi kuishi sana na majiran japo huwa siyo muongeaji lakin Mara nyingi introvert huwa anajiepusha sana kuonekana na viashiria vya dharau tofauti na wewe Yani wewe umeamua tu kuwa kiburi
Nakazia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom