Mimi ni fundi pancha napatikana Mbagara Dar

Mimi ni fundi pancha napatikana Mbagara Dar

makungu j

New Member
Joined
Apr 3, 2019
Posts
1
Reaction score
2
Mm ni fundi pancha napatikana mbagara dar natafta mtu wa kushirikiana nae kufanya biashara ya oil za magar na pikipk na tyre service ofisi center nishapata na mtungi ninao na ninauzoefu wakutosha ktk hii mishe ila mtaji haujatosha km utakuwa tayal nichek 0686600080
 
Hongera Sana Mkuu nakutakia kila la kheri Ila ukishafunga tuelekeze sehemu unapatikana ili nije kukuungisha maana Mimi mwenyewe naishi mbagala Chamazi
 
Mm ni fundi pancha napatikana mbagara dar natafta mtu wa kushirikiana nae kufanya biashara ya oil za magar na pikipk na tyre service ofisi center nishapata na mtungi ninao na ninauzoefu wakutosha ktk hii mishe ila mtaji haujatosha km utakuwa tayal nichek 0686600080
Kama una mtungi wa upepo na eneo umepata ni bora ufungue uanze taratibu. Kwa kuanzia uwe unafanya shughuli za kujaza upepo na pancha.

Kwenye oil kuna hitaji mtaji mkubwa kidogo maana itakubidi uweke oil za aina tofauti kutoka kampuni mbalimbali.

Wewe kwenye oil uandike unamwaga na kubadili oil na itabidi utafute duka la karibu uwe unaenda kuchukua oil atakayo mteja na kuna wateja wengine anakuja na oil ya chaguo lake.

Ukianza mapema itakusaidia kucheki mazingira ya biashara na vitu gani uboreshe kipindi unasubiri mwenza wa biashara ili muweke oil zenu na bidhaa nyingine.
 
Back
Top Bottom