Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Ukimuendekeza sana atakuwa hvyo,mm mke wangu mfanyakazi,anajifanya mshahara wake mdogo sana hatak kuchangia kitu home,namm sijihusishi kwenye shida za kwao,michango ya harus ya ndugu zake nk,MI nahangaika na mengine kwahyo si haba mzigo unapungua na sometime anaokoa jahaz Hali ikiwa tete
Nyie endeleen kuokolewa hayo majahazi yenu, mtaokolewa mpaka mitumbwi!!!!/!

Sent from my TECNO W2 using JamiiForums mobile app
 
Habari wana JF,

Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki hata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo. Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me.

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaghrrr inaboa.

Post sent using JamiiForums mobile app
Patamu hapo.
 
Ishi na mwanamke mtakayeelewana na kuishi kwa amani. Mafanikio yatakuja, humu maofisini kuna makahaba kibao na ni wake za watu.
Mimi binafsi ubora wa mwanamke ni positive attitude yake kuhusu maisha mengine nyongeza.
 
Habari wana JF,

Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki hata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo. Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me.

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaghrrr inaboa.

Post sent using JamiiForums mobile app
Marioo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
nme kuja mbio nikadhani asie na tako kumbe kazi! kwangu akose yote ila awe na tako
 
Habari wana JF,

Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki hata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo. Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me.

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaghrrr inaboa.

Post sent using JamiiForums mobile app
Dah.... Ujuzi WA mwanamke ni juu 6x6...kama hata huo hana basi nilipata mzigo usiobebeka[emoji125] [emoji125] [emoji125]

Sent from my chips yai using JamiiForums Mobile App
 
chagua hao wenye kazi vidume tuende nao semina bmoyo wiki mbili au Mtwara kukagua site wiki, au Dodoma kikazi, au task force Kigoma mwezi mzima..apo ndo utajua mwanamke mwenye kazi utamu wake! katika watoto watatu wawili si wako hovyo kabisa mwanaume unataka kusaidiwa majukumu na mke 😵
alafu nyie mnaopenda kusaidiana majukumu wengine wanaita maendeleo ndo wa kwanza kuongeza matumizi ya nje ya ndoa mkishasaidiwa cost za home change zikabaki ni kubadili tu michepuko na kuhama kunywa serengeti na kunywa heineken
 
wakati si wengine tunaachisha wake zetu kazi we unataka afanye kazi, in short mwanamke was kutulia ndani kupika, ukirudi kazi kiss, na mambo mazuri mengi, sijui nioe mwalimu mchana abugie vumbi la chaki usiku nisipate raha, unakuta mkeo anafanya kazi ya kuzungusha ofisini akirudi kachoka. No kwa upande wangu
 
Back
Top Bottom