Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Tozii Nyambii

Senior Member
Joined
Apr 1, 2017
Posts
144
Reaction score
77
Habari wana JF,

Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki hata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo. Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me.

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaghrrr inaboa.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Habari wana jf
Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki ata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo

Mimi Nina kazi so inabdi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia
Jobless women stay back with me

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaaaaghrrr inaboaaa

Post sent using JamiiForums mobile app
Mungu Alisha mpangia kila mtu majukumu yake
We tafuta kwa jasho yeye azae kwa uchungu
Mbona warabu wakezao awafanyi kazi na bado wanapesa na hawalili ovyo huo ni uwoga wa maisha kama baba unae jielewa uwezi Lilia kusaidiwa majukumu na mwanamke
Naomba unitajie kazi ya mke wa sizonje?
 
Mke ni kama pambo katika nyumba na si halali hata kkupikia wew wala kkufulia ni mpka atake na wala halazimishwi kuyafanya hayo mke jukum lake katika nyumba nikkuzalia watt tu bac na akisha zaa hata kumnyonyesha mwanao unatakiwa umlipe halazumishwi cyo unafokafoka tu hapa eti unataka mwanamke mwenye kazi ndo nyie wote mnao taka kulelewa na wanawake

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Mungu Alisha mpangia kila mtu majukumu yake
We tafuta kwa jasho yeye azae kwa uchungu
Mbona warabu wakezao awafanyi kazi na bado wanapesa na hawalili ovyo huo ni uwoga wa maisha kama baba unae jielewa uwezi Lilia kusaidiwa majukumu na mwanamke
Naomba unitajie kazi ya mke wa sizonje?


Ni mwalimu tena mkome kabisa
 
Habari wana jf
Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki ata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo

Mimi Nina kazi so inabdi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia
Jobless women stay back with me

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaaaaghrrr inaboaaa

Post sent using JamiiForums mobile app
Sasa utakuwa unaoa kazi au unaoa mwanamke?
 
Mke ni kama pambo katika nyumba na si halali hata kkupikia wew wala kkufulia ni mpka atake na wala halazimishwi kuyafanya hayo mke jukum lake katika nyumba nikkuzalia watt tu bac na akisha zaa hata kumnyonyesha mwanao unatakiwa umlipe halazumishwi cyo unafokafoka tu hapa eti unataka mwanamke mwenye kazi ndo nyie wote mnao taka kulelewa na wanawake

Post sent using JamiiForums mobile app
Mkuu mm nimeajiriwa sina mda Wa kulelewa na mwanamke

Sent from my TECNO W2 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu, utampata tu mwenye kazi. Ila sometimes anaweza akawa amebobea ata kwenye udaktari akawa na shift nyingi za usiku, yote maisha. Uwe mvumilivu tu, nakutakia mapambano mema kwenye hali yako.
 
Mmh. Lait ingekuwa hivyo wazazi wetu wasingewaoa mama zetu wakiwa hawana kazi na kuwatafutia vimiradi vidogo vidogo vya kuwawezesha kujikwamua katika mambo madogo madogo.

Wacha ubaguzi weye. Pia umesahau wapo wenye wanawake wanaofanya kazi lakini hawana msaada hata kidogo ndani ya familia.
 
Back
Top Bottom