Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Mimi mwanamke wa dizaini hii kaa mbali na mimi

Habari wana JF,

Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki hata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo. Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me.

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaghrrr inaboa.

Post sent using JamiiForums mobile app
ukikua utaacha.
 
Wenzio wenye akili hawatak wanawake wenye kazi coz familia inakosa malezi mazuri. Mama anaenda kazini na baba anaenda kazini watt wanabaki na house maid, anawanyanyasa mpk wtt wanaathirika kisaikolojia. Watch it...
 
Habari wana JF,

Mimi mwanamke ambae hana kazi sitaki hata kumuona wala kumsikia kabisa coz ni mzigo. Mimi nina kazi so inabidi niwe na mwanamke mwenye kazi pia ili tuweze kusaidiana majukumu ya kulea familia Jobless women stay back with me.

Bora basi uwe na ata ujuzi lakini unakuta mwanamke hana ujuzi wowote yeye kila kitu anamtegemea mume aaaaghrrr inaboa.

Post sent using JamiiForums mobile app
Wakati mimi natafuta mwanamke asie na kazi
 
Binafsi nawapenda sana wasioajiriwa maana nahitaji kuwa dume ndani,oa uyo mwenye kazi uone kama utamtuma japo siwezi jua labda ni kwa sababu unataka kukwepa majukumu yako.Mwingine atapokea mshahara ila hutaona ata sh moja halafu atajenga kwao bila hata kukushirikisha huku ukimsomeshea kaka zake.
 
Ndugu yangu hizi perception za kwamba mwanamke akiwa na kazi mtasaidiana kulea familia kakwambia nani
Kuna kesi kibao humu jf zinaletwaga utasikia Mara mke wangu cjuagi mshahara wake unapoteleaga wapi majukumu yote ameniachia Mimi,kusomesha Mimi mahitaji ya nyumbani ni mm

Na huyu ni anajiita mwanaume anakaa kulalamika lalamika hv huwa hatutambui majukumu yetu mwishone tukiitwa wanaume suruali tuanze kuandamana

Tuachage hizi mambo jamani ule msemo wa mwanaume kuwa kichwa cha familia unaonekana hauna maana sasa utaitwaje kichwa cha familia kama umezoea kulalamika ovyo ovyo bila sababu

Ile bado inabaki kuwa familia yako aijalishi mwanamke hajiusishi kwenye kusaidia hata kama kazi anayo regardless yeye mwenyewe ameona na inabidi asaidie inapobidi

La sivyo tutazidi kuzalauliwa kila siku

Post sent using JamiiForums mobile app
Huu ndio uanaume
 
Mkuu acha tabia za kivulana jitahidi kuwa mwanaume, yaani mashine
 
Mimi mwanamke awe na kazi asiwe na kazi poa tu ilimradi awe na akili za maisha najua kazi atajitengenezea mwenyewe
 
Hivi we unajuwa thamani ya mwanamke ndani ya nyumba?
mwanamke kazi yake ni kupigwa mashine na kuzaa watoto pia ni pambo lako ndani,inabidi muda wote awe mwenye kukuvutia, sema hali ya maisha ndo inasababisha yote haya kutokwa na povu hilo

Sent from my TECNO Camon CX using JamiiForums mobile app
 
Mungu Alisha mpangia kila mtu majukumu yake
We tafuta kwa jasho yeye azae kwa uchungu
Mbona warabu wakezao awafanyi kazi na bado wanapesa na hawalili ovyo huo ni uwoga wa maisha kama baba unae jielewa uwezi Lilia kusaidiwa majukumu na mwanamke
Naomba unitajie kazi ya mke wa sizonje?
Ungemuuliza mamake anakazi au ni mzigo kwa babake?

Sent from my SM-C9000 using JamiiForums mobile app
 
Acha kukufuru aigooo mambo ya dunia ni ya hapa hapa, uwez jua nani atakusaidia fikir kesho yako mkuu,.. Uyo unaem zarau ndo atakutunza kesho ukashangaa,.. Ur very immature

Sent from my SM-G950FD using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom