Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

UKIMWI WA KUROGWA
👉 Naam, leo nimekuja na hili somo zingatia sana kwa kuwa jamii yetu ya sasa ina mauzauza mengi.
👉 Si kila unayemuona anaumwa ugonjwa fulani wa kihospitali ukadhani ni halisi baadhi yao huumwa magonjwa ya kutengenezewa kiasili. Tambua wachawi wana mbinu nyingi sana na sayansi ya giza huwa inapanuka kila siku.
👉 Upo ukimwi wa kichawi na dalili zake ni zilezile, kisukari cha kichawi, vidonda vya tumbo vya kichawi, pumu ya kichawi na maradhi mengine mengi yanaweza kutengenezwa kichawi. Hata baadhi ya ajali barabaran watu wanatengenezewa, radi zinatengenezwa na mambo kemkem, huyo ndo muafrika.

👉 Leo nakupa njia ya kutibu kabisa ukimwi wa kurogwa na kisukari cha kurogwa kama imethibitika una tatizo hilo.
👉 Huo pichani ni mti wa kikulagembe (ntundulu). Chukua hayo matunda yake na kiini chake, mkulungu, mti wowote uliopigwa radi, maua ya mgomba yaliyoanguka yenyewe yamekauka, mpeperusha (mizizi), mkoma vilema (mtulavuha), na kadundugila (kisiki cha mpingo).
👉 Hivyo vyote ukivipata unguza upate usila (unga mweusi) utachanganya na usembe makata, spana malaya, na ulilo kisha utafanyia maombi kwa imani yako kwa kadri utakavyojaaliwa.
👉 Dawa hii itatumika kuogea na kulamba au kunywa kwa uji kutwa mara 3 kwa siku 21- 30, ikiwa ukimwi huo ni wa kichawi utapona kabisa hata kisukari cha kichawi na kero zingine za kurogwa.
👉 Mti huu una siri nyingi sana; majani yake saga upate unga hifadhi ndani, yanasaidia kwa tumbo kuuma, tiba ya mtu aliyeumwa na nyoka, kuzuia mimba zinazotoka kila wakati, huzuia usifanyiwe uchawi wa kijicho. Miti yake ina mambo mengi sana hutumika hata kwa kinga na viapo vikubwa vya maangamizi, kama uliwahi kuisikia albadiri ya miti basi huu ndio hutumika sana kwa kazi hizo, kwa wale wenye shida za nguvu za kiume iwe kawaida au kurogwa au jini mchafu tumia mizizi ya huu mti kunywa utapona, kazi za kupiga pia unatumika vizuri sana.

"TUSIDHARAU WAZEE "
IMG-20250817-WA0580(1).jpg
 
UKIMWI WA KUROGWA
👉 Naam, leo nimekuja na hili somo zingatia sana kwa kuwa jamii yetu ya sasa ina mauzauza mengi.
👉 Si kila unayemuona anaumwa ugonjwa fulani wa kihospitali ukadhani ni halisi baadhi yao huumwa magonjwa ya kutengenezewa kiasili. Tambua wachawi wana mbinu nyingi sana na sayansi ya giza huwa inapanuka kila siku.
👉 Upo ukimwi wa kichawi na dalili zake ni zilezile, kisukari cha kichawi, vidonda vya tumbo vya kichawi, pumu ya kichawi na maradhi mengine mengi yanaweza kutengenezwa kichawi. Hata baadhi ya ajali barabaran watu wanatengenezewa, radi zinatengenezwa na mambo kemkem, huyo ndo muafrika.

👉 Leo nakupa njia ya kutibu kabisa ukimwi wa kurogwa na kisukari cha kurogwa kama imethibitika una tatizo hilo.
👉 Huo pichani ni mti wa kikulagembe (ntundulu). Chukua hayo matunda yake na kiini chake, mkulungu, mti wowote uliopigwa radi, maua ya mgomba yaliyoanguka yenyewe yamekauka, mpeperusha (mizizi), mkoma vilema (mtulavuha), na kadundugila (kisiki cha mpingo).
👉 Hivyo vyote ukivipata unguza upate usila (unga mweusi) utachanganya na usembe makata, spana malaya, na ulilo kisha utafanyia maombi kwa imani yako kwa kadri utakavyojaaliwa.
👉 Dawa hii itatumika kuogea na kulamba au kunywa kwa uji kutwa mara 3 kwa siku 21- 30, ikiwa ukimwi huo ni wa kichawi utapona kabisa hata kisukari cha kichawi na kero zingine za kurogwa.
👉 Mti huu una siri nyingi sana; majani yake saga upate unga hifadhi ndani, yanasaidia kwa tumbo kuuma, tiba ya mtu aliyeumwa na nyoka, kuzuia mimba zinazotoka kila wakati, huzuia usifanyiwe uchawi wa kijicho. Miti yake ina mambo mengi sana hutumika hata kwa kinga na viapo vikubwa vya maangamizi, kama uliwahi kuisikia albadiri ya miti basi huu ndio hutumika sana kwa kazi hizo, kwa wale wenye shida za nguvu za kiume iwe kawaida au kurogwa au jini mchafu tumia mizizi ya huu mti kunywa utapona, kazi za kupiga pia unatumika vizuri sana.

"TUSIDHARAU WAZEE "View attachment 3444629
Sasa hii moto majini watu wanaotoa wapi makubwa haya,
Duu jamani!!!
 
UKIWA NA HIV AU HEPATITIS B machaguo ni mawili tuu.1.udumu kuwa mgonjwa maisha yako yote huku ukiendelea kumeza vidonge .2.ujitibie kwa tiba sahihi za asili.uamuzi ni wa mgonjwa mwenyewe.
1755468153043.jpg
 
Niliwahi elekeza mtu dawa akawa sawa

Mnatibuje haya mambo...

Chukua majivu na chimvi paka....
Waweza pia ogesza na mmea wa kivumbasi
Au kusugulia majani ya mwarobaini (neem leaves)

Asili huponya
1755636411725.jpg
 
Wakati wa kujifungua ndo kilipata hitilafu ya kushukia,yaani kimeshuka kiasi kwamba bado kidogo tu kichungulie ktk mlango wa uke,g spot ipo karibu mnoo,ukiweka kidole tu inaguswa,yani ni uke umejaa linyama kupitisha hata kidole tu ni mpaka kupekenyua hilo li nyama.
Aisee mlienda hospital 🤷🏽‍♂️
 
Ukiwa na huu mmea huo kwenye picha ujue una dawa ya kikohozi na UTi kwa wakati mmoja!

■■ Wengine huita Kibwelabwezi
■■ wengine Mlavumba

●● Ukiwa na kikohozi sugu
Chuma hayo majani, tafuna na kipande cha muwa ili kupunguza makali/uchungu wa hiyo dawa

Ukitafuna unahisi hadi masikio yanapika kelele za shangwe

●● Kwa magonjwa ya mfumo wa mkojo kama UTI, Chango , kisonono, uvimbe kwenye mfumo wa mkojo
Pika chai ya haya majani

Kunywa mara 3 kutwa

●● Kuongeza Nguvu za Kiume
Tafuna jani 1 kila siku kwa siku 14

●● Pia Ni Tiba kwa Presha ya kupanda ..

●●Na ni Tiba ya Malaria, Matumizi yake chemsha kunywa Mara tatu

Note: kwa Mtu mwenye pressure ya kuView attachment 3225397shuka asitumie hii
Mizizi yake ni tiba ya uzazi...wale wanawake wasiopata mtoto
 
JITIBU MAGONJWA HAYA UKIWA NYUMBANI

1. MAGONJWA YA ZINAA IKIWEMO STAPHILOCOCCUS:*

Vipande viwili vya aloevera ,katakata vipande kisha weka kwenye kontena yani chombo kisha ongeza asali ya kutosha na glasi moja ya maji.

Tumia nusu kikombe mara mbili kwa siku kwa wiki moja.

2. . MATATIZO YA HEDHI / MENSTRUATION PROBLEM:*

Fimbo mbili za mdalasini au unga kidogo ,tangawizi na punje chache za vitunguu swaumu ,katakata vipande vidogovidogo changanya na juisi ya limao na chungwa kadhaa.Kunywa kinywaji hicho mara mbili kwa siku kwa siku 3 .

3. KUPUNGUZA UZITO /WEIGHT LOSS:*

Chukua ndevu za mahindi, chemsha kisha Kamulia limao hata 2 kwenye chai yako.Kunywa nusu glasi kila siku mara 1 au 2 kwa siku kwa muda wa wiki moja huku ukufanya mazoezi ya kawaida.

4 HOMA AU MWILI KUWAKA JOTO / INTERNAL HEAT:*

Chemsha majani makavu ya mpapai na majani ya mkorosho .Chemsha kwa dakika15-20 kisha kunywa nusu kikombe kwa siku mara mbili kwa muda wa wiki moja.

5.KUKOSA USINGIZI /INSOMNIA:*

Weka vijiko vitatu vya chakula vya asali kwenye glasi ya maziwa .Kunywa kinywaji hicho kila siku kabla ya kulala.

6. MOYO KUSHIDNWA KUFANYANKAZI VIZURI HEART FAILURE:*

Pondaponda au saga vitunguu maji 10 au 12 na vitunguu swaumu 10 au 12 kwa pamoja changanya mchanganyiko huo.Kisha weka lita moja au nusu lita ya asali Itakuwa unachukua vijiko viwili au vitatu asubuhi na jioni kwa wiki mbili.

7. MATATIZO YA MENO KWA WATOTO/ TEETH PROBLEMS IN CHILDREN:*

Changanya asali na juisi ya limao katika usawa unaolingana.Mpatie mtoto kijiko kimoja asubuhi na jioni tatizo litaisha.

8. KIWANGO KIDOGO CHA MBEGU / LOW NUMBER OF SPERM:*

Chuma majani ya kutosha ya mpera yapondeponde kisha weka kwenye chombo na umimine maji .Kunywa kinywaji hicho glass moja mara tatu kwa siku kwa wiki moja.

Au chemsha kwa dakika 15-20 waweza ongezea kipande cga tangawizi pia.Kunywa glasi moja mara tatu kwa siku.

Wakati ukiendelea na tiba hii tumia kwa sana : karoti na Tango kwa wingi kila siku kwa muda wa wiki mbili.

9. TATIZO LA KUTOSIMAMA KWA MNARA /LOW ERECTION:*

Tafuta vitunguu maji 6 vyeupe,blendi au pondaponda kisha upate juisi yake kisha changanya na asali. Tumia vijiko viwili mara tatu kwa siku kila siku kwa wiki moja.

10 .DEGEDEGE AU KIFAA NA KUANGUKA KWA WATOTO /CHILDREN CONVULSION:*

Chukua kitunguu maji na punje chache za kitunguu swaumu na kipande cha tangawizi saga au blendi vyote kwa pamoja. Changanya na mafuta ya mawese .Mpe mtoto anywe walau vijiko vitatu au viwili asubuhi na jioni. Waweza pia tumia mchanganyo huo kama mafuta kumpaka.

11.KUINGUA NA MOTO/FIRE BURNS:*

Rub the affected area daily with pure honey.
Kwanza oka au unguza mhogo mkavu upate unga
Mweusi ,basi paka asali kisha funikia unga huo
Kutapata manyoya ya sungura utapaka badala ya huo unga wa mhogo mkavu.

12. TATIZO LA KUTOOTA NYWELE,NYWELE KUKATIKA NA KUPOTEA/ HAIR BREAKDOWN:*

Chukua chupa ya mafuta ya mzeituni changanya na asali chemsha kidogo ipate joto hata kwa dakika 3 au 5 .Tumia mchanganyo huo kuoshea nywele zako.

13. UPARA WA KUTOOTA NYWELE /BALD HEAD:*

Grind the bird pepper, the unripe papaya seeds and mix with the lime juice. Use the mixture to rub the head, the hair will start to grow in the affected area.
Pondaponda pilipili ile kichaa (bird pepper) ,mbegu za papai bichi (ziponde ponde kabisa) changanya na juisi ya limao kadhaa hata 2 au moja kubwa.

Tumia mchanganyo huo kupaka eneo la UPARA wako, NYWELE zitaanza kuota kwenye eneo lako lisiloota nywele .

14. UVIMBE KWENYE KIZAZI /FIBROSIS:*

Kula mbegu kama 20 za mmea wa MAWESE (eat 20 pieces of unripe palm kernel seeds ) kila siku kwa muda wa miezi miwili.

15. KUONGEZA NA KUIMARISHA DAMU YAKO/ BLOOD STRENGTHENING:*

Chukua majani kadhaa ya mmea wa maboga (pumpkin leaves) pamoja na nyanya ntole au ngogwe (garden egg) ,Blendi kwa pamoja upate juisi yake kisha ongezea maziwa kwenye huo mchanganyiko. Kunywa kinywaji hiki kwa siku 3 hadi 5 .Damu yako itaongezeka maradufu.

16.MTOTO WA JICHO NA MATATIZO YA MACHO /CATARACTS:*

Weka utando ule wa aloevera ( (aloe vera ge) kwenye macho au jicho lililoathirika asubuhi na jioni utakuwa sawa.

17 .TATIZO LA KOO IKIWEMO VIDONDA VYANKOONI /THROAT PROBLEM:*

Eat a small amount of ginger continuously for a week.
tafuna tangawizi mara kwa mara utakuwa sawa
Wakati huohuo kunywa chai ya tangawizi na karafuu kwa pamoja mara mbili kwa siku kwa siku 7.

NITAENDELEA NIMECHOKA KUANDIKA.

Mkitaka asali original isiyogushiwa

Tumuone dr dogoli kinyamkela 💀☠️

Anaishi morogoro mjini
Ana asali bora sana .

Tumesisitiza katika post zetu kutumia asali badala ya sukari kwenye chai dawa zetu na asali lazima iwe ile original kabisa.

asili huponya
1755808783373.jpg
 
Naam mashine ya kusaga na kupepeta inapepeta Kila kitu.

Ndugu zangu katka imani Leo nakuja na faida ingine kama kawaida yangu

Mti pichani unaitwa kinamata au mnamata ndo kwa wale ndugu zangu msio ujua twende sawa.

Mtu ambaye anasumbuliwa na vidonda vya tumbo na umeangaika bila suluhisho basi Leo nakupa iyo faida ya mti wa kinamata utachukua majani yake yakaushe saga upate unga wake tumia kuweka vijiko vitatu katka uji au chai fanya ivyo paka upone.

Naam ndugu yangu unasumbuliwa na mdudu wa kidole twanga majani yake fungia katka kidole paka kipotee.

Ndugu yangu unataka Sasa kumkamata mama chanja au baba chanja akugande kweli kweli kaanga majani yake upate usila mweusi utachanganya na unga wa mwinamio kisha mwekee kwenye chakula kwa manuizi unayo yataka ukiweza zaid utanawa sehem za sili miguu mikononi utamwekea katka msosi Yani akuone wewe tu mtam umshike kweli kweli asitoke kiganjani miguu imefunika basi namm namfunika asikukuluke aiseee atari sana 😄😄😄😄.

We bishoow sista duu aiseee chakua majani yake twanga weka katka maji kisha tumia kuoga kwa manuizi aya nataka niwakamate waume au wanawake niwe na mvuto wa kinamata Yani wakamatike kabisa kabisa utaongezea mwenyewe mengine.

Kumbuka aliekuletea somo hili ni mtabiri wako maalim dogoli kinyamkela 💀☠️ kwa mawasiliano zaidi nipigie kwa namba hizi pia tunaweza kuwasiliana kupitia mtandao wa whatsaapp kwa namba hizo hizo karibuni sana napatikana morogoro mjini forest KILEKA unaweza kuonana na mimi asanteni sana asubui njema na mafanikio mema.

MAALIM DOGOLI KINYAMKELA 💀 ☠️
MTABIRI WA NYOTA ZENU NA MTAALAM WA MAMBO MBALI MBALI YANAYO HUSIANA NA NYOTA ZENU.Naam mashine ya kusaga na kupepeta inapepeta Kila kitu.

Ndugu zangu katka imani Leo nakuja na faida ingine kama kawaida yangu

Mti pichani unaitwa kinamata au mnamata ndo kwa wale ndugu zangu msio ujua twende sawa.

Mtu ambaye anasumbuliwa na vidonda vya tumbo na umeangaika bila suluhisho basi Leo nakupa iyo faida ya mti wa kinamata utachukua majani yake yakaushe saga upate unga wake tumia kuweka vijiko vitatu katka uji au chai fanya ivyo paka upone.

Naam ndugu yangu unasumbuliwa na mdudu wa kidole twanga majani yake fungia katka kidole paka kipotee.

Ndugu yangu unataka Sasa kumkamata mama chanja au baba chanja akugande kweli kweli kaanga majani yake upate usila mweusi utachanganya na unga wa mwinamio kisha mwekee kwenye chakula kwa manuizi unayo yataka ukiweza zaid utanawa sehem za sili miguu mikononi utamwekea katka msosi Yani akuone wewe tu mtam umshike kweli kweli asitoke kiganjani miguu imefunika basi namm namfunika asikukuluke aiseee atari sana 😄😄😄😄.

We bishoow sista duu aiseee chakua majani yake twanga weka katka maji kisha tumia kuoga kwa manuizi aya nataka niwakamate waume au wanawake niwe na mvuto wa kinamata Yani wakamatike kabisa kabisa utaongezea mwenyewe mengine.

Kumbuka aliekuletea somo hili ni mtabiri wako maalim dogoli kinyamkela 💀 ☠️ kwa mawasiliano zaidi nipigie unaweza kupiga simu pia tunaweza kuwasiliana kupitia mtandao wa whatsaapp kwa namba hizo hizo karibuni sana napatikana morogoro mjini Forest kileka unaweza kuonana na mimi asanteni sana niwatakieni asubui njema na mafanikio mema.

MAALIM DOGOLI KINYAMKELA 💀 ☠️
MTABIRI WA NYOTA ZENU NA MTAALAM WA MAMBO MBALI MBALI YANAYO HUSIANA NA NYOTA ZENU.
IMG-20250822-WA0562(2).jpg
 
Back
Top Bottom