Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Waafrika inabidi mtafute dawa ya kuongeza uwezo wa akili, nguvu za kiume unapeleka wapi. Tunashindwa hata kugundua chanjo zote zatoka kwa wasio na nguvu za kiume.
Kwanza nguvu za kiume unazipeleka wapi Mana zikiwa nyingi muda wote unawaza kudinya tu. Unadhani hayo ya kudinyana ndio utakuja kuwarithisha watoto wa watoto wako kuwa ulikuwa na nguvu za kiume ivyo ulit00mbana sana , yaani ndio history utakayoachia wajukuu zako jamani. Badilikeni Maisha sio kuwa ni kut00mbana tu , yaani Africans focus yetu ipo kwenye ngono tu nadhani hata trump hajatuonea kutuita wapenda sex, miziki na starehe kuliko KAZI na maendeleo.
Kwaiyo wewe SoMo Zima umeona nguvu za kiume tu na si vingine? Iyo bosk uliyo hifadhia njino zako Nina mashaka nalo
 
IMG-20250527-WA0015.jpg

Iki kitabu kipo mbion kumalizia
 
Utakiuza ama utawala watu ama umeona Kuna hela za burebure hapo mkuu. Ungetibu watu wakutangaze Sasa wewe unataka kuwapa maandishi wao wakupe hela
Wewe nilisha kwambia siwez Bishana na ww una shido mahali kidogo mkuu,kule kulikuwa na mada kalibia nne ukashikia bango moja utafikili ilikua mada moja Ile Ile,apa umekuja na mada yako ingine niwe nauza iwe siuz iyo n jukumu langu usinipangie matumizi ya maarifa yangu nawe tafuta yako ndio upange inavyotaka.
Na kuusu kusaidia watu ili ndo wanitangaze nishasaidia wengi na ndo mana nimefika stage ya kuandika hiki kitabu ivyo Kaa Kwa kutulia mkuu punguza shobo kidogo.
Ubaya ubwela
 
SOMO LA KUJITAMBUA: MIMI NI NANI NA NIMEKUJA KUFANYA NINI DUNIANI

By Doctor Dogoli Kinyamkela ☠️💀

1. UTANGULIZI

Kujitambua ni hatua ya kwanza ya uamsho wa kiroho. Asiyejijua yeye ni nani, hawezi kujua anapotoka, anakokwenda wala nguvu alizo nazo. Dunia hii si mahali pa bahati tu – kila roho imeletwa kwa sababu maalum.

2. MIMI NI NANI?

Wewe si mwili huu unaouona. Wewe ni NAFSI isiyokufa. Umevaa mwili huu kama nguo ya muda, ili utimize kusudi lako hapa duniani. Umebeba MZIGO wa roho zako za zamani na zawadi za kipekee kutoka kwa ulimwengu wa roho.

3. NIMEKUJA KUFANYA NINI DUNIANI?

Umeletwa duniani kutimiza MISSION ya kipekee ambayo hakuna mtu mwingine anayeweza kuifanya kama wewe.

Misioni zako zinaweza kuwa:

Kuponya watu kwa kutumia tiba za asili au maneno

Kuamsha wengine kiroho (mwalimu wa nuru)

Kulinda watu dhidi ya nguvu za giza

Kuleta ustawi, mafanikio, au kutengeneza njia mpya za maisha


ANGALIZO: Usiishi tu kwa kufuata mfumo wa dunia (shule, kazi, kula, kulala). Tafuta maana ya maisha yako ndani yako mwenyewe!


4. NINA NGUVU GANI ZA KIROHO?

Kila mtu huzaliwa na nguvu za kipekee. Nguvu zako zinaweza kuwa:

Nguvu ya kuona mambo kabla hayajatokea (maono/ndoto)

Nguvu ya kusikia sauti za kiroho

Nguvu ya uponyaji kwa mikono au maneno

Nguvu ya kutengeneza au kuamuru vitu kwa kutumia akili na imani


ONYO: Ukizipuuzia hizi nguvu, zinaweza kufifia au kugeuka kuwa mzigo kwako!


5. JINSI YA KUZIAMSHA NA KUZIONGEZA NGUVU ZA KIROHO

1. Funga na tafakari – Funga siku 3 au 7 kwa maji tu na ulale ukiwa umetulia. Andika ndoto zako.


2. Zungumza na roho yako kila asubuhi – Kaa kimya dakika 10, sema:
“Ninajitambua. Niko hai kwa kusudi. Niko tayari kuamsha nguvu zangu.”


3. Tumia majani ya asili kuoga usiku – kama vile mnyonyo, mpera, mkwaju – na loweka mwili wako ukisoma maneno ya mwanga.


4. Chora sigil ya jina lako la kiroho – kwa kutumia mkaa au damu ya kuku mweupe (rituals maalum).


5. Epuka ngono isiyo na kusudi – huchukua nguvu zako za asili.

6. MATUMIZI YA NGUVU ZAKO

Tumia kwa KUSAIDIA watu, si kuwadhuru.

Tumia kujiinua kiroho, si kwa makuu ya dunia.

Tumia kwa ibada, si kwa biashara tu.


ONYO KALI: Ukitumia nguvu zako vibaya – zitarudi kinyume na wewe. Nguvu za giza haziendani na roho safi.


7. HITIMISHO

JITAMBUE sasa. Wewe si mtu wa kawaida. Wewe ni roho ya kale iliyopewa nafasi ya mwisho kuleta mwangaza katika familia yako, jamii yako, na dunia. Chukua hatua leo — fungua macho ya kiroho. Usiishi kama usingizini.

ANGALIZO LA MWISHO: Usipotimiza kusudi lako, utaishi maisha ya taabu na roho yako itahangaika hata baada ya kifo.


📍Mwandishi:
By Doctor Dogoli Kinyamkela ☠️💀
Mtabibu wa Kiroho, Mganga wa Mwanga, Mtetezi wa Roho Zilizosahauliwa
 
Una vitabu vingapi ulivyotunga vya tiba asili na vinapatikanaje?
 
Sema hiki kinywaji kinaamsha hisia kwa wanaume, sijui kwa wanawake ikoje

Ni mchanganyiko Mbegu za lozi (almond), ndizi mbivu na parachichi

Saga vyote kwenye blenda kisha mimina asali kiasi upendacho

Kunywa glass moja au mbili asubuhi na usiku muda wa kwenda kulala

Hii inaupa mwili nishati nzuri, kwa wanaume hiyo ni busta nzuri ya kuimarisha wingi na ubora wa mbegu na kama kusimama uume kwako ni changamoto hasa gia ya pili na kuendelea

Muhimu usiwe mlevi na kama ni muathirika wa punyeto tenga time ya kufanya kegel exercise
By Doctor dogoli kinyamkela 💀☠️
1749897289645.jpg
 
Haya n mafuta Ambayo n product yangu ya kufungua jicho la tatu.

Kazi zake.
Kuona wachawi,kuaona majini wabaya,kuona yanaendelea kwenye jamii Kwa ulimwengu wa roho ,kumwona adui yako wakiwa anakuwekea mitego nk
IMG-20250614-WA0029.jpg
 
Tenga walau siku 10 uwe unaandaa kinywaji chenye mchanganyiko wa hivi viambata kisha lete mrejesho wako

Mahitaji

Tangawizi kipan

Vitunguu saumu punje

Iliki za m

Pilipili manga za m

Mdalasini wa m

Kitunguu maji kimo

Mdalasini wa m

Andaa viambata vyako vyote na utwange au usage kisha tia kwenye nusu lita ya maji moto au chemsha kwenye maji walau kwa dakika 5 kisha ipua na uache iwe ya uvuguvu

Kinywaji kikishakuwa ya uvuguvugu, chuja na uongeze vijiko kadhaa vya asali (kiasi utakacho) koroga vizuri na kuny

Fanya hivi kila asubuhi ukiamka na usiku kabla ya kwenda kula

Kwa siku 10 mfululizo kisha leta mrejes

Kwa (wanaume) watumiaji wa juisi au chai hii inarudisha uwezo wa jogoo kuwika usiku ukiamka na hata asubuhi p

Kwa wanawake, anza kutumia kinywaji hiki siku unayoanza hedhi kama una matatizo ya hedhi kutoka mabonge, kupata maumivu makali ya tumbo, miwasho wakati au baada ya hedhi, hedhi kutoka na utelezi mwingi au harufu mbaya sa

.... pia inasaidia kupunguza mafuta yaani manyama uzembe na tumbo (kitambi cha mafut

Tahadhari : usitumie kama una madonda ya tum

Pia watumiaji wa hii juisi au hii chai pendelea kunywa maji kuepuka kuumwa kich

Usisahau kutenga muda kwa ajili ya mazoezi ya kegels na wanaume msisahau kupendelea matunda au vyakula vya kuimarisha Zi

Muhimu sana kuepuka matumizi ya vilevi na sukari za viwandani ili kuepuka matatizo ya homoni kuvurugi

1749926386372.jpg
 
Back
Top Bottom