Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Mimea tiba kupitia mimea ya majumbani

Hii picha ya sigil Tayari ina:

Nguvu ya kinga (alama ya jicho na siraha za ulinzi).

Mvuto wa pesa (mfuko wa pesa na alama za mafanikio).

Vichocheo vya nishati (alama za sayari, nyota, na pentagram).


Unachotakiwa kufanya sasa:

1. Ichapishe au ichore kwenye karatasi ya kawaida nyeupe.


2. Iweke karibu na fedha zako, pochi, au sehemu unayohifadhi pesa.


3. Ukiwa nayo, sema tamko lako kama:

“Kwa jina la Doctor Dogoli Kinyamkela, mvuto wa pesa na kinga vipo upande wangu.”

Ineneee mala kw mala ayo maneno ili kuijaza nguvu ikufanyie Kinga zidi WA wachawi na majini pia ikupe mvuto WA kukubalika pia ikuvutie pesa mana ndo Kaz zake izo,Leo nimewapa vya uvunguni kabisa👴🏾😂😂😂.

Mfanye alafu msisahau kuleta mirejesho apa ili niwape Chuma kingine kutoka uvunguni nilipo vificha🙏🏽.

Usiulize kwann useme Kwa jina la doctor dogoli kinyamkela ☠️💀 iyo tarasim ndan yake Ina majina yangu ayo jinsi nilivyo iandaa ila ayo majina nimeyaficha apo kwenye iyo tarasim ivyo ili ifanye kaz iView attachment 3340516yo ndo code yake 👴🏾🙏🏽

Tumwesige senior BRAZA CHOGO Nikifa MkeWangu Asiolewe Mshana Jr UMUGHAKA Anastasia21
M naomba ulizopata
 
Hii picha ya sigil Tayari ina:

Nguvu ya kinga (alama ya jicho na siraha za ulinzi).

Mvuto wa pesa (mfuko wa pesa na alama za mafanikio).

Vichocheo vya nishati (alama za sayari, nyota, na pentagram).


Unachotakiwa kufanya sasa:

1. Ichapishe au ichore kwenye karatasi ya kawaida nyeupe.


2. Iweke karibu na fedha zako, pochi, au sehemu unayohifadhi pesa.


3. Ukiwa nayo, sema tamko lako kama:

“Kwa jina la Doctor Dogoli Kinyamkela, mvuto wa pesa na kinga vipo upande wangu.”

Ineneee mala kw mala ayo maneno ili kuijaza nguvu ikufanyie Kinga zidi WA wachawi na majini pia ikupe mvuto WA kukubalika pia ikuvutie pesa mana ndo Kaz zake izo,Leo nimewapa vya uvunguni kabisa👴🏾😂😂😂.

Mfanye alafu msisahau kuleta mirejesho apa ili niwape Chuma kingine kutoka uvunguni nilipo vificha🙏🏽.

Usiulize kwann useme Kwa jina la doctor dogoli kinyamkela ☠️💀 iyo tarasim ndan yake Ina majina yangu ayo jinsi nilivyo iandaa ila ayo majina nimeyaficha apo kwenye iyo tarasim ivyo ili ifanye kaz iView attachment 3340516yo ndo code yake 👴🏾🙏🏽

Tumwesige senior BRAZA CHOGO Nikifa MkeWangu Asiolewe Mshana Jr UMUGHAKA Anastasia21
Mkuu bila dawa yaani kuichora tu au kutoa copy
 
Kitaalamu mmea huu unaitwa Kalanchoe Marmodata Baker ,jina mama ni Kalanchoe ambapo aina zingine ni kama Kalanchoe prittwitzii Kalanchoe Pinnata Kalanchoe Densiflora Rolfe na Kalanchoe Crenata , Je kwenu unaufahamu kwa jina lipi ??

Huu mmea una maajabu yake!

■■ Kwa wanawake husaidia kusafisha mirija (kwa wenye maambukizi ya bakteria au fangasi) kwenye mirija ya uzazi na U.T.I sugu isiyotibika kwa Azuma wala sindano

■■ Hutumika pia kwa watoto wenye shida ya kupumua,

■■ Kwa wenye maumivu makali ya madonda ya tumbo hutumia kutuliza maumivu

Unachukua majani kadhaa kisha unayababua kwenye joto kisha unafikicha na kukamua, yana maji mengi, ukifikisha nusu glass ongeza maji ya kawaida (Ya Uvuguvugu) mpaka ijae kisha kunywa asubuhi na usiku pia utafanya hivyo angalau kwa siku 4 hadi 7

Maji yake hayana harufu mbaya wala hayachefui.

Siyo hivyo tu !

Kama mtoto wako mchanga alikunywa maji machafu akawa anakoroma basi hii ni dawa iinsaidia kusafisha!! Unaibabua kwenye Moto unamwekea Kila pua tone moja na mdomoni moja baada ya muda kidogo anapiga chafya uchafu unatoka hata akicheua anakuwa anatoa malenda lenda atakuwa sawa.

Kwa Miguu inayouma unyababua majani kwenye moto kishaView attachment 3225385 unachua.

Kwa wanaoumwa MASIKIO, ukibabua majani hayo kwa moto, ukaweka matone mawili au matatu kwenye sikio linaloumwa asubuhi na jioni kila siku unapona ndani ya siku 3 hadi 5
Tuletee na mdindadinda
 
FAIDA ZA LIMAO /KUNYWA MAJI YA LIMAO , NI NYINGI SANA NARUDIA KWA FAIDA YA WAGENI JAPO SITAZISEMA ZOTE ...

Lemon juice + water
Juisi ya limao na maji

KILA ASUBUHI HAKIKISHA KABLA KUFANYA CHOCHOTE UNAKUNYWA KINYWAJI HIKI

Hapo kuna malimao mawili ndani ya glasi ya maji .

Hiki ni kinywaji sahihi kuanza nacho Kila siku

Ukijenga tabia ya kunywa juisi hii utaona maajabu makubwa sana kwenye afya yako.ndani tu ya siku 30 ...

1.Huimarisha kinga ya mwili Kwa kuwa lina vitamin C

2.Husafisha utumbo mpana, huzuia constipation-Dietary Fiber

3.Hutibu malaria, kipindupindu, ni Antibacteria

4.Huweka sawa pH ya damu-Limao hufanya damu iwe alkaline, Kuongeza Damu Mwilini ..

5.Husaidia mmeng'enyo wa chakula-Husaidia/huchochea kuzalishwa kwa nyongo

6.Huzuia magonjwa ya moyo na presha ya juu ya damu-pH balance calcium, magnesium na potassium

7.Hutibu homa na mafua

8.Huondoa sumu mwilini-alkaline blood/pH balance

9.Hutibu arthritis na Rheumatism-Husafisha damu na huondoa uric acid

10.Huondoa mikunjo kwenye ngozi

11.Huondoa maumivu ya kuumwa na nyuki

12.Huboresha afya ya macho

13.Huzuia kuvuja kwa damu ndani ya mwili au puani

14.Huondoa makovu kwenye ngozi

15.Kisukari(Type 1 diabetes) hasa kwa watoto kwa heri

16.Cancer ya utumbo mpana kwa heri

17.Cancer yoyote kwa heri kama utakuwa na tabia ya kunywa maji ya limao

18.Kipindupindu kwa heri kama una tabia ya kunywa maji ya limao kila asubuhi

19.Soko la dawa za malaria litashuka kama watu watakuwa wanatumia maji ya limao

20.Kwa watu wenye maumivu ya magoti huweza kupata nafuu kwa kunywa maji ya limao tu na kusahau dawa za hospitalini.

21.Kwa kina dada warembo kwa kutumia limao tu wataepukana na vipodozi vyenye sumu kama Oxybenzone,Avobenzone

Escamule , Octocryclene Zinazosababisha kansa ili kungarisha ngozi zao..

Yaani usiende mbali sana, chukulia cancer, kisukari na malaria pekee....

Kama watu watapenda kutumia maji ya limao mara kwa mara kwenye maView attachment 3225392isha yao ina maana soko la dawa za cancer, kisukari na
👏👏👏
 
Sida Acuta

Mmea huu ni mgumu sana kung'oa nadhani wengi tunaujua au tumeshawahi kuuona.sijui kilugha wala kiswahili chake.

Huu mmea

*Chai ya mizizi yake inaongeza nguvu za kiume

*Ukiponda majani yake kwa kuchanganya na kitungu swaumu ni dawa ya jipu

*Chai ya majani yake inasaidia mwanamke kujifungua haraka bila maumivu makali sana

*Chai ya mmea huu ni nzuri kwa mwanamke ambaye uzazi umegoma. Kunywa hii kwa siku 5 kuanzia unapoona damu ya hedhi
Mungu atajaalia

Je umeutambua mmea huu? Unajua niini kuhusu huu mmea kwa zaidi ya niView attachment 3225405liyoyaelezaa??
mimi najua huu ni mfagio tu, kumbe ni dawa
 
Hii picha ya sigil Tayari ina:

Nguvu ya kinga (alama ya jicho na siraha za ulinzi).

Mvuto wa pesa (mfuko wa pesa na alama za mafanikio).

Vichocheo vya nishati (alama za sayari, nyota, na pentagram).


Unachotakiwa kufanya sasa:

1. Ichapishe au ichore kwenye karatasi ya kawaida nyeupe.


2. Iweke karibu na fedha zako, pochi, au sehemu unayohifadhi pesa.


3. Ukiwa nayo, sema tamko lako kama:

“Kwa jina la Doctor Dogoli Kinyamkela, mvuto wa pesa na kinga vipo upande wangu.”

Ineneee mala kw mala ayo maneno ili kuijaza nguvu ikufanyie Kinga zidi WA wachawi na majini pia ikupe mvuto WA kukubalika pia ikuvutie pesa mana ndo Kaz zake izo,Leo nimewapa vya uvunguni kabisa👴🏾😂😂😂.

Mfanye alafu msisahau kuleta mirejesho apa ili niwape Chuma kingine kutoka uvunguni nilipo vificha🙏🏽.

Usiulize kwann useme Kwa jina la doctor dogoli kinyamkela ☠️💀 iyo tarasim ndan yake Ina majina yangu ayo jinsi nilivyo iandaa ila ayo majina nimeyaficha apo kwenye iyo tarasim ivyo ili ifanye kaz iView attachment 3340516yo ndo code yake 👴🏾🙏🏽

Tumwesige senior BRAZA CHOGO Nikifa MkeWangu Asiolewe Mshana Jr UMUGHAKA Anastasia21
Sasa mkuu akinuiza kwa jina lako wewe dk Nyogoli simipesa inakuja kwako yote. Kwann asinuize kwa jina lake mwenyewe
 
Mvuto wa pesa (mfuko wa pesa na alama za mafanikio).
Mbona wewe unaomba hela za watu wengine sijui uwape nini. Why na wewe usifanye upate mvuto wa pesa huo uzipate nyingi ili hata uwagawie ukoo wako wote muwe matajiri.
Kwanza naomba buku ten hapa nijiunge kifurushi Dr kinyamkera.
 
Back
Top Bottom