Pablo Blanco
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 7,324
- 6,657
Zipo ndo maana kuna abortion na wengine wanatupa watotoHakuna mimba ya bahati mbaya
Numbisa utakua single mother wew...pole sanaWatu kama hawa ndio wa kwanza kusema sioi SINGLE MOTHER, hapo hapo ana watoto mama tofauti hawahudumii lakini kutwa nzima kujitapa eti "nina watoto".
Kwake bahat mbay,ila Mimi nimekusudia kabisaHiyo unayotaka kumpa huyo binti itakua ya lazima sio ya bahati mbaya
Sio Mimi,umenfananisha miss mchaga kutoka rombohivi siyo wewe nakudai 20,000? ngoja kwanza... nipe pesa yangu,
me sijapewa mimba shuleni kwa hiyo hata sijui
Numbisa utakua single mother wew...pole sana
ha hahhaahahaSio Mimi,umenfananisha miss mchaga kutoka rombo
pole nn ingali anamtoto??? na wagumba utawapa nn???Numbisa utakua single mother wew...pole sana
Bahati mbaya vipi wakati mtu anavua blazia mwenyewe,anavua sket,tit anamalizia pichu halafu mimba ikiingia inakuwa bahati mbaya!Zipo ndo maana kuna abortion na wengine wanatupa watoto
Kina Kisandu huwaoni walivyodata!Watu kama hawa ndio wa kwanza kusema sioi SINGLE MOTHER, hapo hapo ana watoto mama tofauti hawahudumii lakini kutwa nzima kujitapa eti "nina watoto".