' Mimba yake Imenipenda'...kuna ukweli hapa???

' Mimba yake Imenipenda'...kuna ukweli hapa???

SnowBall

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Posts
3,052
Reaction score
2,846
Wanabodi Asalaam Aleykum!!!!!

Natumaini nyote mko poa na mnajiandaa vizuri kuzipokea sikukuu za mwisho wa mwaka.

Leo bana nimeona nishee na nyie jambo flani ambalo kadri siku zinavyoenda naona kama litaniletea shida. Ni hivi: Hapa ofisini nilipo, tupo kama watu sita hivi na kwa bahati nzuri ama mbaya wengi wao ni wasichana/wanawake..na layout ya ofisi yetu ni ile ya kijapan (open layout). Yaani hakuna vichumbachumba...wote tunatumia meza moja kama vile dinning. Naipenda hii style kwa sababu huitajiki kutembeatembea kumfuata mtu...mambo mengi mnaweza kuulizana tu frankly na pia ni rahisi kuwaserve wateja ni easy ..kwani haitajiki kufuata zile 'bureacracy'!!

Sasa katikati ya hili kuna tatizo liko hapa...mmoja wa hawa dada zangu hapa anaonekana ni mjamzito..(kitu kama cha miezi minne)..Yaani from nowhere huyu bidada amekuwa 'rafiki' yangu mpaka kila mtu anashangaa..Ni kwamba hawezi kufanya chochote bila kunishirikisha..Binafsi naanza kuona kero kwa sababu iwe kwenda lunch ama kwenda kokote kule lazima aongozane na mimi..na nikifanya kama namkwepa 'ntajuta' yaani ananipa makavu live na ananinunia kikweli kikweli...Nilijaribu kuwashirkisha staff wenzangu ambao pia wanaona hali halisi walichoniambia ni kwamba 'Mimba yake Imenipenda'...lolz..najutaje sasa...Anyways ninashindwa kukonnect dots kwa sababu nimeishi na watu wengi lakini haijwahi kutokea hivi..

Kinachonishangaza na ambacho kimeniacha hoi..ni pale ambapo huyu bidada anataka kushare na mimi hadi vikombe ambavyo natumia..na kama nikiwa nakunywa soda..utasikia..'snowball' usimalize bana ..niachie kidogo' (yaani anywe nilombakishia)...na hata kama nakula embe utasikia..'usimalize bana niachie kidogo na mie'....

Hivi jamani nyie ambao mlishawahi kubeba mimba au ambao wake/wapenzi wenu walishawahi kubeba mimba ndo hivi inakuwaga????....'Ni kweli ni Mimba tu au kuna jengine jameni'.....Ushauri plzzz!!!!
 
Usiogope ni hali ya kawaida na itakwisha pindi tu atakapojifungua, ila kuna uwezekano baada ya kujifungua akakuchukia kwelikweli!
 
wa kwangu alikuwa hataki nioge nikitoka job. Anataka niwe nanuka jasho hasa la makwapan au nimpe shat linalonuka jasho langu alivae wakat wa kulala ndo aman inapatikana.
n kaz kwelikweli ndugu yangu
 
Pole mkuu ila usione tabu mchukulie kama alivyo,mimi imewahi kunitokea kama mara mbili,nikiwa form 6 kuna dada alikuwa ameolewa na alipokuwa anafanya kazi na nilipokuwa naishi tulikuwa majirani mimba yake ilinipenda mno alikuwa anakuja geto anakula ninachokula,akiniona natoka shule utasika daudi nimenunua parachichi nenda kasonge ugali nakuja,cha ajabu alikuwa anamchukia sana mumewe hapo ndo nilikuwa naogopa nikahisi labda mumewe atajua kuwa mimi ndo natafuna ila haikuwa hivyo maana mumewe alikuwa muelewa sana,akimpa hela mwanamke anakuja kunipa yaani in short tulikuwa kama tuna uhusiano alitamani hata kwenda na mimi shule mwisho wa siku alijifungua mtoto wa kike mume wake alikuja kunishukuru na kunipa pole kwa usumbufu nilioupata ila wanakera sana some time,mvumilie tu usimchukie
 
Ni kweli kabisaaaa.Mimba bwana? Mie kuna shem wangu nilikuwa namfata Temeke dailyyy nakaa nae tunauza duka.
Natamani nikipata ingine imgande Nyani Ngabu.
 
Last edited by a moderator:
Ni kawaida mvumilie akijifungua hali itaisha...na ili usione tabu zaidi wew utakachokula uumpe kabla hajakuomba na lolote utakalotaka kufanya hapo ofisini mshirikishe...
 
Haha ni hali ya mimba tu.kwani mwanamke anapokua na mimba hua anatabia kama hizo pia anaweza akakupenda au akakuchukia mpaka ukahisi mkosi.ni hayo tu
 
Ni kweli kabisa; mimba huwa zinawafanya wanawake wawe na tabia za ajabu; wapo wanaofurahia hata harufu ya adabuni.

Duh...ila mpaka ajifungue Kazi Mbona ninayo...
 
Usiogope ni hali ya kawaida na itakwisha pindi tu atakapojifungua, ila kuna uwezekano baada ya kujifungua akakuchukia kwelikweli!

Anichukie tena?....lolz
Ila basi wana Kazi Kweli ndugu zetu hawa
 
wa kwangu alikuwa hataki nioge nikitoka job. Anataka niwe nanuka jasho hasa la makwapan au nimpe shat linalonuka jasho langu alivae wakat wa kulala ndo aman inapatikana.
n kaz kwelikweli ndugu yangu

anapenda kikwapa....lolz
teh teh teh
 
Pole mkuu ila usione tabu mchukulie kama alivyo,mimi imewahi kunitokea kama mara mbili,nikiwa form 6 kuna dada alikuwa ameolewa na alipokuwa anafanya kazi na nilipokuwa naishi tulikuwa majirani mimba yake ilinipenda mno alikuwa anakuja geto anakula ninachokula,akiniona natoka shule utasika daudi nimenunua parachichi nenda kasonge ugali nakuja,cha ajabu alikuwa anamchukia sana mumewe hapo ndo nilikuwa naogopa nikahisi labda mumewe atajua kuwa mimi ndo natafuna ila haikuwa hivyo maana mumewe alikuwa muelewa sana,akimpa hela mwanamke anakuja kunipa yaani in short tulikuwa kama tuna uhusiano alitamani hata kwenda na mimi shule mwisho wa siku alijifungua mtoto wa kike mume wake alikuja kunishukuru na kunipa pole kwa usumbufu nilioupata ila wanakera sana some time,mvumilie tu usimchukie

Pole mkuu...I guess this is what gonna happen on me
 
Hakuna cha mimba wala nini wanawake wanatakiwa waache kusingizia mimba kwa kila kitu. Uongo mtupu. Mkemee kabla mwenye mtoto hajakushutumu kuwa mimba sio yake.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom