' Mimba yake Imenipenda'...kuna ukweli hapa???

' Mimba yake Imenipenda'...kuna ukweli hapa???

ni kawaida mkuu SnowBall una bahati ya kipekee
huyo atazaa mtoto wa kike..
nami ilinitokea nikiwa nasoma postgraduate hapo bongo dada mmoja alinipenda sana
darasani lazima tukae wote na nisipofika siku hiyo nae haiingii darasani
classmates walijua ni wife wangu kwani ni wiki ya mwanzo tu tuanze kozi ndio alianza
alikuwa hali kitu hadi nifike nimchukulie matunda au mishikaki canteen na ndizi roast..
mumewe walipigwa marufuku kumfuata chuoni,bahati nzuri mume wake alielewa
Hivo nkawa nampeleka ilipo ofisi ya mumewe huwa anamsubiri ili waende wote home
mume wake akawa anaitania mimi ndio mhusika wa hiyo mimba iweje inipende vile
nkambashiria atazaa mtoto wa kike na kweli akajifungua mtoto wa kike
kwa sasa tuko mabest wa siku nyingi ingawa tuko mbali....inatokea ni kawaida.

Ndo kinachonikuta bro.
Ahsante kwa kunipa moyo.
Manake nshaanza kuona ofc chungu
 
Sounds like every mimba has its own vikolombwezo... neggirl njoo uniambie yako ilikuaje?
ngoja nimuite na rafiki yangu Mkunde Original .....

hahahahaaaa nimejikuta natabasamu hata nikacheka mbele ya watu looh
We SnowBall na The Boss naona mnavomwaga maeksipiriesni yenu ya kutunza mimba heheheee
Ila mie wacha nijidadavue hv maadam best yangu snow umenita, kwanza nashukuru mungu mie nshamaliza sitarajii wala sina mpango wa kuzaa tena sijui labda itokeeje ila ndo nshamaliza nawaachia wengine.
Sasa wakati niko na kamimba nilikuwa nguo navaa kata mikono, pichu niliacha kuvaa nikiwa na mimba ya miezi 4 onwards sikuvaa hadi najifungua, nguo nilikuwa navaa fupi juu ya magoti ndefu sivai hata ufanyeje hii ni pamoja na nguo za kazini na nilikuwa naenda kazini hadi siku ya kujifungua.
Vyakula sikuchagua sana ila nilipenda sana zege yaani chips yai nilikuwa nakula hadi sahani 4 kwa siku, usiku lazima hubby anitembeze barabarani kabla sijalala (evening walk) tulikuwa tunakaa uhindini so it was secure walking around the streets. Nilikuwa napenda kula madafu kila siku na ice cream/koni za azam. Nilikuwa mchoyo sana yaani nikiwa nakula kitu sitaki mtu aniombe na akiniomba namnyima (hapa nakumbuka niligombana na watu wengi ofisini mambo ya kuomba kuonja kila kitu nnacho nunua nilikuwa sitaki) Nilikuwa radhi nimnunulie mtu hata chips zake kulike aonje hata chips moja kwenye sahani yangu.
Kwa upande wa hubby sikuwa na feelings nae sana ila sikuwa napenda jig jig sasa yeye kwake ikawa kinyume anapena jig jig hadi basi na akawa ananiganda kila siku. (Ilifika kipindi nikamwambia nenda kwa x wako akupoze mie sitaki kuguswa ila akawa ananilainisha na life ikaendelea hivo hadi nikazaa)
Alipozaliwa mtoto copy right ya hubby.
Mengine nayaweka kapuni.....
 
Last edited by a moderator:
Kifupi hapo ana lake jambo
Ckumoja na wewe mpe makavu live huhuuu😛🙄😛
 
hahahahaaaa nimejikuta natabasamu hata nikacheka mbele ya watu looh
We SnowBall na The Boss naona mnavomwaga maeksipiriesni yenu ya kutunza mimba heheheee
Ila mie wacha nijidadavue hv maadam best yangu snow umenita, kwanza nashukuru mungu mie nshamaliza sitarajii wala sina mpango wa kuzaa tena sijui labda itokeeje ila ndo nshamaliza nawaachia wengine.
Sasa wakati niko na kamimba nilikuwa nguo navaa kata mikono, pichu niliacha kuvaa nikiwa na mimba ya miezi 4 onwards sikuvaa hadi najifungua, nguo nilikuwa navaa fupi juu ya magoti ndefu sivai hata ufanyeje hii ni pamoja na nguo za kazini na nilikuwa naenda kazini hadi siku ya kujifungua.
Vyakula sikuchagua sana ila nilipenda sana zege yaani chips yai nilikuwa nakula hadi sahani 4 kwa siku, usiku lazima hubby anitembeze barabarani kabla sijalala (evening walk) tulikuwa tunakaa uhindini so it was secure walking around the streets. Nilikuwa napenda kula madafu kila siku na ice cream/koni za azam. Nilikuwa mchoyo sana yaani nikiwa nakula kitu sitaki mtu aniombe na akiniomba namnyima (hapa nakumbuka niligombana na watu wengi ofisini mambo ya kuomba kuonja kila kitu nnacho nunua nilikuwa sitaki) Nilikuwa radhi nimnunulie mtu hata chips zake kulike aonje hata chips moja kwenye sahani yangu.
Kwa upande wa hubby sikuwa na feelings nae sana ila sikuwa napenda jig jig sasa yeye kwake ikawa kinyume anapena jig jig hadi basi na akawa ananiganda kila siku. (Ilifika kipindi nikamwambia nenda kwa x wako akupoze mie sitaki kuguswa ila akawa ananilainisha na life ikaendelea hivo hadi nikazaa)
Alipozaliwa mtoto copy right ya hubby.
Mengine nayaweka kapuni.....

Dah mpaka raha!mie bado hzi exprience!natamani sanaa hahaha
 
Last edited by a moderator:
yaani! mmenikumbusha mbali, mi mke wa bro. alikuwa anataka kila saa niwe krb yake, kaka alikuwa mbali kikazi sasa mi napenda sana mpira basi nilikuwa napata shida kwenda kuangalia mpira usiku, nikienda mara kaka ananipigia simu 'naomba uende kwa mke wangu ananisumbua' mpaka kero, mbaya zaidi alitaka kuniingiza kwenye majaribu, thanks god niliyashinda.
 
Wanabodi Asalaam Aleykum!!!!!

Natumaini nyote mko poa na mnajiandaa vizuri kuzipokea sikukuu za mwisho wa mwaka.

Leo bana nimeona nishee na nyie jambo flani ambalo kadri siku zinavyoenda naona kama litaniletea shida. Ni hivi: Hapa ofisini nilipo, tupo kama watu sita hivi na kwa bahati nzuri ama mbaya wengi wao ni wasichana/wanawake..na layout ya ofisi yetu ni ile ya kijapan (open layout). Yaani hakuna vichumbachumba...wote tunatumia meza moja kama vile dinning. Naipenda hii style kwa sababu huitajiki kutembeatembea kumfuata mtu...mambo mengi mnaweza kuulizana tu frankly na pia ni rahisi kuwaserve wateja ni easy ..kwani haitajiki kufuata zile 'bureacracy'!!

Sasa katikati ya hili kuna tatizo liko hapa...mmoja wa hawa dada zangu hapa anaonekana ni mjamzito..(kitu kama cha miezi minne)..Yaani from nowhere huyu bidada amekuwa 'rafiki' yangu mpaka kila mtu anashangaa..Ni kwamba hawezi kufanya chochote bila kunishirikisha..Binafsi naanza kuona kero kwa sababu iwe kwenda lunch ama kwenda kokote kule lazima aongozane na mimi..na nikifanya kama namkwepa 'ntajuta' yaani ananipa makavu live na ananinunia kikweli kikweli...Nilijaribu kuwashirkisha staff wenzangu ambao pia wanaona hali halisi walichoniambia ni kwamba 'Mimba yake Imenipenda'...lolz..najutaje sasa...Anyways ninashindwa kukonnect dots kwa sababu nimeishi na watu wengi lakini haijwahi kutokea hivi..

Kinachonishangaza na ambacho kimeniacha hoi..ni pale ambapo huyu bidada anataka kushare na mimi hadi vikombe ambavyo natumia..na kama nikiwa nakunywa soda..utasikia..'snowball' usimalize bana ..niachie kidogo' (yaani anywe nilombakishia)...na hata kama nakula embe utasikia..'usimalize bana niachie kidogo na mie'....

Hivi jamani nyie ambao mlishawahi kubeba mimba au ambao wake/wapenzi wenu walishawahi kubeba mimba ndo hivi inakuwaga????....'Ni kweli ni Mimba tu au kuna jengine jameni'.....Ushauri plzzz!!!!

Best pole kwa yaliyokusibu, kwanza usinichukie wala kukasirika haya ni mawazo yangu, huyo bidada atakuwa alikuwa anakuzimia since hajawa mja mzito na hiyo mimba kaibeba kwa ajili yako usishangae mtoto atakayezaliwa atakuwa wa kiume na atampa jina lako. (sina hakika kama mtoto atafanana na wewe...)
Labda tu swali hiyo mimba ya bidada ni ya kwanza au ya pili au 3? Pia msaidie tuu coz watu kama hao wengi huwa wanawadekea waume zao ila ukikuta anamdekea mtu ambaye si mumewe au si mwenye mimba basi ujue mumewe anamkwepa au mumewe hana muda naye sasa akifika job ndo anapata wasaa wa kukudekea na ndo kakuoenda wewe jikaze tuu hadi ifike miezi 9, hadi unanuniwa kama vile usipofanya ayatakayo usiku atakunyima papuchi ya moto (si unajua papuchi za wajawazito ni za moto- joto degrees 40-60 kwenye papuchi)
Pa jiandae siku akwambie mle chakula sahani moja na pia umlishe na usipomlisha hatokula anasusa, kazi kwako jiandae kununua pampas na toys za mtoto.
Ila akishajifungua atakuwa anakuonea aibu maana ile hali ya kukudekea itakuwa imeisha, pole omba tuu isitokee mama F (mkeo) akaja kazini kwakokwa kukustukiza na akakuta mnalishana na huyo mjamzito au mnashea soda moja, hapo itabidi ufanye kazi ya ziada..., pole lakini ndo uanaume huo, kulea mimba.
 
Best pole kwa yaliyokusibu, kwanza usinichukie wala kukasirika haya ni mawazo yangu, huyo bidada atakuwa alikuwa anakuzimia since hajawa mja mzito na hiyo mimba kaibeba kwa ajili yako usishangae mtoto atakayezaliwa atakuwa wa kiume na atampa jina lako. (sina hakika kama mtoto atafanana na wewe...)
Labda tu swali hiyo mimba ya bidada ni ya kwanza au ya pili au 3? Pia msaidie tuu coz watu kama hao wengi huwa wanawadekea waume zao ila ukikuta anamdekea mtu ambaye si mumewe au si mwenye mimba basi ujue mumewe anamkwepa au mumewe hana muda naye sasa akifika job ndo anapata wasaa wa kukudekea na ndo kakuoenda wewe jikaze tuu hadi ifike miezi 9, hadi unanuniwa kama vile usipofanya ayatakayo usiku atakunyima papuchi ya moto (si unajua papuchi za wajawazito ni za moto- joto degrees 40-60 kwenye papuchi)
Pa jiandae siku akwambie mle chakula sahani moja na pia umlishe na usipomlisha hatokula anasusa, kazi kwako jiandae kununua pampas na toys za mtoto.
Ila akishajifungua atakuwa anakuonea aibu maana ile hali ya kukudekea itakuwa imeisha, pole omba tuu isitokee mama F (mkeo) akaja kazini kwakokwa kukustukiza na akakuta mnalishana na huyo mjamzito au mnashea soda moja, hapo itabidi ufanye kazi ya ziada..., pole lakini ndo uanaume huo, kulea mimba.


umeua best angu..
ntajitahidi bana
 
Jaribu kuomba papuchi uthibitishe kama mimba imekupenda.
 
Jaribu kuomba papuchi uthibitishe kama mimba imekupenda.
 
huyu dada ni yule yule aliyekuwa anakutania mpenzi huku kwenye simu yake amekusave 'baby'?

dada una kumbukumbu nzuri, nami nilijiuliza swali hilohilo kimoyomoyo, SnowBall njoo ujibu swali hapa ili upate majibu zaidi ya kupendwa na huyo bi dada mjamzito looh, chezea wadada wa ofcn wewe (when a woman want something on man she will get it even by hook and crook) SnowBall japo swali langu nilipojieleza hapo juu umelikwepa ila, ukipangiwa kwenda semina ukirudi bila mletea zawadi bidada inakuweje? huwa anakusindikiza na kuja kukupokea siku za kusafiri? saa ya kwenda home huwa unampitia kuja kazini na kurudi home?
Ndo mdada huyuhuyu yule aliyeshuka kwenye bodaboda ya mumewe na kupakia kwenye gari yako wakati unaenda job bila kujua ni mumewe wewe ukijua na bodaboda ya kukodi?
Najua nimekuchokoza ila usiponijibu haya maswali ntajua una hila. Ukiona hapa kuku wengi hata pm we nijibu tuu
 
Last edited by a moderator:
Pole,, me naona kawaida vumilia tu akizaa ataacha hiyo tabia.....
Subiri siku aombe kunusa kikwapa chako hahahahaha!!!!!!!!!!!!!
 
ebwana hyo ndo tabia ya mimba.ucjal hal itaisha tu akjfungua mana jamaa angu aliambiwa na mkewe alale seblen(kapeti) mana hatak kulala nae chumban.jtahd nyota hyo
 
Kuwa uyaone mwenyewe wacha utoto huo,mwenzio nayaona kwa mke wangu mpaka kero.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom