' Mimba yake Imenipenda'...kuna ukweli hapa???

' Mimba yake Imenipenda'...kuna ukweli hapa???

Mi nimewahi sikia haya
but labda kuna mengine
with women huwezi jua ni mimba tu au kapata sababu......

just wait and see.....
 
Nakumbuka mimi nilikuwa siwezi nywea maji glass zangu, naenda kwa jirani mmoja nanywea zake za bati, halafu nikawa na nyumba nyingine wananipikia dagaa chukuchuku, limao na chumvi tu na nyumba nyingine naangalia movie za kinigeria. Kwangu nilikuwa nakula nyanya tu. Halafu nilimchukia baba wa mtoto, baba yangu mzazi na boss wangu ingawa mkewe nilimpenda.
 
Mi nimewahi sikia haya
but labda kuna mengine
with women huwezi jua ni mimba tu au kapata sababu......

just wait and see.....

The Boss ...we acha tu...
Nachojiuliza ni kuwa Je hii mimba angeipata anasoma (early marriage) nayo ingempenda mtu??
Kazi Kweli Kweli
 
Last edited by a moderator:
Nakumbuka mimi nilikuwa siwezi nywea maji glass zangu, naenda kwa jirani mmoja nanywea zake za bati, halafu nikawa na nyumba nyingine wananipikia dagaa chukuchuku, limao na chumvi tu na nyumba nyingine naangalia movie za kinigeria. Kwangu nilikuwa nakula nyanya tu. Halafu nilimchukia baba wa mtoto, baba yangu mzazi na boss wangu ingawa mkewe nilimpenda.

sikupi tena mimba ingine lol
 
Nakumbuka mimi nilikuwa siwezi nywea maji glass zangu, naenda kwa jirani mmoja nanywea zake za bati, halafu nikawa na nyumba nyingine wananipikia dagaa chukuchuku, limao na chumvi tu na nyumba nyingine naangalia movie za kinigeria. Kwangu nilikuwa nakula nyanya tu. Halafu nilimchukia baba wa mtoto, baba yangu mzazi na boss wangu ingawa mkewe nilimpenda.

Unamchukia hadi mwenye mimba?
Hebu ngoja niulize...'is it something irresistible'..ama ni Kitu unapenda tu but you can persevere missing it?
 
Hakuna cha mimba wala nini wanawake wanatakiwa waache kusingizia mimba kwa kila kitu. Uongo mtupu. Mkemee kabla mwenye mtoto hajakushutumu kuwa mimba sio yake.

natamani ingewezekana na wewe ubebe japo kwa 1month af uone kazi
 
Nakumbuka mimi nilikuwa siwezi nywea maji glass zangu, naenda kwa jirani mmoja nanywea zake za bati, halafu nikawa na nyumba nyingine wananipikia dagaa chukuchuku, limao na chumvi tu na nyumba nyingine naangalia movie za kinigeria. Kwangu nilikuwa nakula nyanya tu. Halafu nilimchukia baba wa mtoto, baba yangu mzazi na boss wangu ingawa mkewe nilimpenda.
lmao.
Teeh
 
wengine wanakula udongo ule hadi basi..

Mie yangu ilikuwa ya kizungu. Lol. Ila ilifika mahali magodoro yote ndani mwangu niliona hayafai. Nilimuomba mpaka dada wa kazi nilale kitandani mqake baada ya kuhama chumbani mwangu na guest room. Nikachoka. Nikalala ukumbini weee mwisho nikahamia kwa ma mkwe.
Finally nikarudi kwangu. I miss the pregnancy woes kwa kweli.
 
Mie yangu ilikuwa ya kizungu. Lol. Ila ilifika mahali magodoro yote ndani mwangu niliona hayafai. Nilimuomba mpaka dada wa kazi nilale kitandani mqake baada ya kuhama chumbani mwangu na guest room. Nikachoka. Nikalala ukumbini weee mwisho nikahamia kwa ma mkwe.
Finally nikarudi kwangu. I miss the pregnancy woes kwa kweli.

ya kizungu huli udongo kabisa?
mnakula ice cream tu na chocolate?
 
Unamchukia hadi mwenye mimba?
Hebu ngoja niulize...'is it something irresistible'..ama ni Kitu unapenda tu but you can persevere missing it?

It happens tu. Nilihisi juu ya ujauzito wangu kwanza kwa kuchukia castle na nyamachoma ambayo ilikuwa delicacy kwangu back then kabla ya kumiss period. N'a hatrage kwa baba mtoto ilianza right away hadi alishangaa wakati namsindikiza airport.

ingawa some people overdo it hasa anapokuwa n'a craving ya baadhi ya vitu, na wengine ambao haziwasumbui sana basi ndio muda wa kupata chochote au kuget away with anything.

So l guess you will never know for sure.
 
Mie yangu ilikuwa ya kizungu. Lol. Ila ilifika mahali magodoro yote ndani mwangu niliona hayafai. Nilimuomba mpaka dada wa kazi nilale kitandani mqake baada ya kuhama chumbani mwangu na guest room. Nikachoka. Nikalala ukumbini weee mwisho nikahamia kwa ma mkwe.
Finally nikarudi kwangu. I miss the pregnancy woes kwa kweli.

I can feel you; halafu unasema unaimiss
 
Unamchukia hadi mwenye mimba?
Hebu ngoja niulize...'is it something irresistible'..ama ni Kitu unapenda tu but you can persevere missing it?

Ni kitu ambacho unaona ni kawaida yani inatokea na huwezi kuzuia...
Mimba ya mwanangu wa kwanza nilimchukia mume wangu,visa kila.siku hata akiumwa siulizi anaendeleaje wala simsindikizi hosp ila asipoenda na mimi clinic.hatutaongea wiki nzima.mpaka nilianza kufanya mpango niondoke kwenda india bila kumwambia kumbe najifungua dume mwenzie
 
It happens tu. Nilihisi juu ya ujauzito wangu kwanza kwa kuchukia castle na nyamachoma ambayo ilikuwa delicacy kwangu back then kabla ya kumiss period. N'a hatrage kwa baba mtoto ilianza right away hadi alishangaa wakati namsindikiza airport.

ingawa some people overdo it hasa anapokuwa n'a craving ya baadhi ya vitu, na wengine ambao haziwasumbui sana basi ndio muda wa kupata chochote au kuget away with anything.

So l guess you will never know for sure.

surely, I guess I'll never understand this mysterious
spare me if I have to ask more...we're you able to know that u hated somebody? Or was happening out of your order?
 
Mie yangu ilikuwa ya kizungu. Lol. Ila ilifika mahali magodoro yote ndani mwangu niliona hayafai. Nilimuomba mpaka dada wa kazi nilale kitandani mqake baada ya kuhama chumbani mwangu na guest room. Nikachoka. Nikalala ukumbini weee mwisho nikahamia kwa ma mkwe.
Finally nikarudi kwangu. I miss the pregnancy woes kwa kweli.

ha ha ha
wish if I were ur dude...
cuz I could have capitalized on that hatred....
 
Ni kitu ambacho unaona ni kawaida yani inatokea na huwezi kuzuia...
Mimba ya mwanangu wa kwanza nilimchukia mume wangu,visa kila.siku hata akiumwa siulizi anaendeleaje wala simsindikizi hosp ila asipoenda na mimi clinic.hatutaongea wiki nzima.mpaka nilianza kufanya mpango niondoke kwenda india bila kumwambia kumbe najifungua dume mwenzie

What about the other coming mimbas?...was the same scenario persisting?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom