Millioni 16 kusafisha Hekari moja: Bashe, Mungu hadhihakiwi!

Millioni 16 kusafisha Hekari moja: Bashe, Mungu hadhihakiwi!

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,160
Reaction score
28,805
Nimewaza sana ukubwa wa Hekari moja na milioni 16 yaani 70 kwa 70 utumie milioni 16 kusafisha eneo hilo linakuwa na nini hasa.

Mimi niliwahi kununua ekari 50 mkoa wa pwani maeneo ya makata pali vijana walisafisha kwa miliona 5 eneo lote kwa maana ya laki moja kwa hekta wakati namalizia jamaa mmoja mwajeshi mstafu ananimbia nimepigiwa.

Hivi Bashe kweli alikulia kijijini kama alivyosema jana bungeni?

Ukiuliza kila mtu anakataa kabisa anakuona unamsinguzia waziri hakusema hivyo hasa wale wakulima wa kijijini ambao hawakusikiliza bajeti jana .

Bashe umeniangusha sana nilikumini sana tena sana naona vijana tunazidi kuwa wala rushwa kuliko hata wazee

Hoja ya Mdee jana nimeifikiria kwa undani sana

USSR

20230510_003813.jpg
 
Huku kijijini tunatumia elfu 10 kwa hekari moja labda mtuoneshe hizo hekari zenu za mjini mnazotumia milioni 16 kusafisha tu, na hapo bado hamjalima, palizi, mavuno na kuhifadhi mavuno si mtatumia bilioni kwa hekari moja?.
Nimewaza sana ukubwa wa Hekari moja na milioni 16 yaani 70 kwa 70 utumie milioni 16 kusafisha eneo hilo linakuwa na nini hasa ...
 
Tuweke record sawa;

Hekari 1 ni sawa na ekari 2.5 i.e 70×70×2.5=12,250.
 
Hapo zitateketea Bilions za kutosha na hakuna kitu kitafanyika
Kisingizio itakuwa ni "serikali ilionyesha nia ya dhati na ikatekeleza ila vijana hawakujitokeza", kisha hele zinakuwa zimepigwa hivyo.

Kwenye hii propaganda, hakosi 5billions za madafu.
 
Back
Top Bottom