Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 25, 2012 #1 Haya milegezo aka kataK hiyo...
K Kanyigo JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 1,027 Reaction score 194 Jul 25, 2012 #2 hapa kazi tupu
F Fernandes Rodri JF-Expert Member Joined Apr 11, 2009 Posts 519 Reaction score 264 Jul 25, 2012 #3 Huyu mwenye madevu nahisi si riziki.
Mourinho JF-Expert Member Joined Jul 24, 2012 Posts 4,619 Reaction score 2,328 Jul 25, 2012 #4 Probably wanauza huko nyuma,kata K inamsaidia customer kuchungulia kama mzigo unalipa!
LexAid JF-Expert Member Joined Jul 5, 2011 Posts 1,931 Reaction score 774 Jul 25, 2012 #5 Biashara Matangazo!
Ndallo JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 7,621 Reaction score 4,312 Jul 26, 2012 #6 Hii imeniacha hoi hata kama anatoa mzigo kwa hizo ndevu we wacha tu!
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Jul 26, 2012 #7 Ndallo said: Hii imeniacha hoi hata kama anatoa mzigo kwa hizo ndevu we wacha tu! Click to expand... Pamoja na madevu,mshikaji karembua hivyohivyo!!! dah!
Ndallo said: Hii imeniacha hoi hata kama anatoa mzigo kwa hizo ndevu we wacha tu! Click to expand... Pamoja na madevu,mshikaji karembua hivyohivyo!!! dah!
jamiif JF-Expert Member Joined Apr 30, 2012 Posts 2,413 Reaction score 995 Jul 26, 2012 #8 ...umeona eee!!!!! Fernandes Rodri said: Huyu mwenye madevu nahisi si riziki. Click to expand...