Milato (viatu) Mikali ni ipi?


CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Nachizika sana na viatu wakuu......hebu tupeane ilmu juu ya viatu gani ni bomba......NALIANZISHA

Vibram-FiveFingers-KSO-Men-Full.jpg
 
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2008
Messages
1,718
Likes
106
Points
160
BornTown

BornTown

JF-Expert Member
Joined May 7, 2008
1,718 106 160
nimevipenda hivyo wapi nitapata na je hivyo vinafaa kwa jinsia ya kike
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,262
Likes
5,804
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,262 5,804 280
daah safi......hebu nilete nina harusi jmosi............ hiyo ndio kala ya ukumbi
 

Forum statistics

Threads 1,213,289
Members 462,055
Posts 28,472,695