Mikono juu mwendo wa mateka

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
8,709
2,000
Huyu alikuwa anashangilia siku ile rasimu ya Katiba ya Warioba ilipotupwa kapuni, especially kile kifungu cha kuwazuia standard seven B kugombea Ubunge. Nafuu huyu alishangilia kweupe. Kina Msukuma na Kibajaji walikuwa wanachekea moyoni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom