Mikoba ya wadada siku hizi inaficha mengi!

JT2014

JF-Expert Member
Jan 18, 2014
1,865
2,000
Ni kawaida kwa wadada kubeba vitu vya
kujistiri,wala siyo siku hizi.
Kama kwenye sherehe hiyo
hawakuweka tissue za kujifutia
endapo utachafuka,ulitaka afanyeji
kama siyo kutumia nyenzo yake mwenyewe?

Macho yangu mimi yanaona
mkono ukigusa toilet paper
labda kama kuna lingine nieleweshwe.
 

Mswaki wa chuma

Senior Member
Oct 31, 2016
100
225
Ni kawaida kwa wadada kubeba vitu vya
kujistiri,wala siyo siku hizi.
Kama kwenye sherehe hiyo
hawakuweka tissue za kujifutia
endapo utachafuka,ulitaka afanyeji
kama siyo kutumia nyenzo yake mwenyewe?

Macho yangu mimi yanaona
mkono ukigusa toilet paper
labda kama kuna lingine nieleweshwe.
Ndugu angalia kwenye mkoba vizuri utaona tishu na juu yake kuna nyeti bandia ya kiume iliyochongwa kwa mti hiyo wadada wa sikuiz wanatumia sana kujichua
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom