Mikoa ya baridi inawahusu hii

DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
14,608
Points
2,000
DiasporaJay

DiasporaJay

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
14,608 2,000
Si kweli. Sisi wa Iringa urban huwa hatuogi hivyo.
 
Gonzalo Miguel

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2018
Messages
732
Points
500
Gonzalo Miguel

Gonzalo Miguel

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2018
732 500
¿npo bafun cjavua at nguo nshaaza tetemeka barid nkaon ujinga huu kwa jpil nilioga!! an uku ngafu sain unjkuta umepga passport maji yamoto as cjui Ndugu zetu wa Njombe uko😯😯
 
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
5,350
Points
2,000
EINSTEIN112

EINSTEIN112

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
5,350 2,000
¿npo bafun cjavua at nguo nshaaza tetemeka barid nkaon ujinga huu kwa jpil nilioga!! an uku ngafu sain unjkuta umepga passport maji yamoto as cjui Ndugu zetu wa Njombe uko
 

Forum statistics

Threads 1,325,452
Members 509,127
Posts 32,192,987
Top