Mijadala mingi ktk mitandao siku hizi imekosa msisimko!

Mijadala mingi ktk mitandao siku hizi imekosa msisimko!

MLAU

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2007
Posts
4,726
Reaction score
3,368
Mitandao mingi siku hizi hapa nchini imekosa mijadala ambayo ni hot na inayoleta msisimuko wa mjadala ikilinganisha na zamani wakati wengi walikuwa wanaongea uhalisia na kutokana na utashi wao.

Lakini mijadala mingi siku hizi imejaa sana hisia tu na chuki kiasi kwambo ule mvuto tena haupo na hata mitandao mingi kupoteza muelekeo na ile ladha tulioizoea hapo awali.

Ukisoma mada nyingi michango mingi ni matusi,kejeli,maneno yasiyo na staha,hisia tu,uwongo mwingi kuliko ukweli,hakuna facts kiasi hata kufungua sometimes baadhi ya mitandao ili upate la maana unapata kigugumizi fulani hivi.

Sijui ni kwanini hali imekuwa hivi?

nini kifanyike kutoka hapo tulipo?

Members wengi wa zamani siku hizi wako kimya sana sijui kwanini?
 
Kama watu kazi yao ni kusifia au kutetea upande fulani, huwezi tegemea jema toka upande mwingine hata siku moja.
 
Kuna makarai mengi sana yanatuletea udaku kutoka Insta ndio tuujadili...!
Baada ya Serikali kujidhatiti katika utendaji mzuri Chaddma na wapinzani wengi wameamua kuja na mada za uzushi dhidi ya Serikali.
Mwisho wa uzushi ni kukanushwa na wahusika waliouleta kuchukuliwa hatua.

Zamani watu walikuwa wanakuja na Ukweli with attachment...mfano sakata la Richmond!!

Sasa hivi kila kinachofanywa na Serikali kinataka kulazimishiwa kuwa ni ufisadi halafu kila ufisadi unaofanywa na wanachadema unalazimishiwa kuwa ni halali.
 
Ushabiki wa Kisiasa umeharibu uhalisia wa akili za Watu!

Kuna Watu waliambiwa Lowassa ni Fisadi wakalipokea kishabiki na kulitangaza bila ya kuhoji
Kuna Watu wakaambiwa Lowassa hakuwa Fisadi alisingiziwa wakaamini tena wakaanza kushangilia

Kuna Watu wakaambiwa Kikwete Dhaifu wakashadadia wakaja kuambiwa Tena alikuwa Rais kweli kweli wakashadadia Tena, Hakuna Muda wa kutafakari

Babu Seya alipifungwa wakasema kafungwa kwasababu za Kisiasa hakubaka
Alipoachiwa wakahoji Tena Kwanini Wabakaji wanaachiwa

Kuna wengine nao wakaunga Mkono walipofungwa kina Babu Seya na walipoachiwa wakaunga Mkono Tena !


Kwa Kifupi ukiona Wewe ni Mfuasi wa Mwanasiasa au Chama fulani hujawahi kuandika lolote kukosoa Chama chako au Kiongozi wako Jua Bichwa lako Lina kazi Moja tu kufugia Nywele sio kutafakari
 
Mitandao mingi siku hizi hapa nchini imekosa mijadala ambayo ni hot na inayoleta msisimuko wa mjadala ikilinganisha na zamani wakati wengi walikuwa wanaongea uhalisia na kutokana na utashi wao.

Lakini mijadala mingi siku hizi imejaa sana hisia tu na chuki kiasi kwambo ule mvuto tena haupo na hata mitandao mingi kupoteza muelekeo na ile ladha tulioizoea hapo awali.

Ukisoma mada nyingi michango mingi ni matusi,kejeli,maneno yasiyo na staha,hisia tu,uwongo mwingi kuliko ukweli,hakuna facts kiasi hata kufungua sometimes baadhi ya mitandao ili upate la maana unapata kigugumizi fulani hivi.

Sijui ni kwanini hali imekuwa hivi?

nini kifanyike kutoka hapo tulipo?

Members wengi wa zamani siku hizi wako kimya sana sijui kwanini?
Nakubaliana na wewe. Sasa unategemea nini watoto wa juzi tu hata hawajui matukio ya nchi hii wachangie mambo ya maana? Kazi yao ni kutkana CCM tu bila kujua kuwa ccm ilikuwapo toka uhuru na vyama vingi vimekuja juzi tu miaka 25 iliyopita.
Hawajui mazuri ya ccm wao wanajua mabaya yake tu.
 
Zamani ilikuepo Mitandao?
Tunanzie hapo kwanza[emoji1321]

Zamani inaanzia lini?

Mtoto wa siku mbili, Hata Jana kwake ni zamani!

Mie kwangu Zamani ni Miaka ya 1970 na 1980 lakin kuna wengine kwao Zamani ni 1940 Kama kina Mzee Mwinyi na kuna wengine wanaamini Kikwete alistaafu Urais 'zamani' ( 2015)

Zamani ni relative term!
 
Kama vile niko sawa kusema neno "Lissu" katika headings za habari lilitosha kuamsha hisia na utashi wa kusoma mitandao mbalimbali. Kwa muonekano fulani Iwe ni kwa uzuri au ubaya baada ya neno hilo kupotea, haiba na vionjo vimedrop
 
Ikiwemo hii mada yako...yaaani haina msisimuko kabisa ni kama dead volcano au dead body.
 
Mitandao mingi siku hizi hapa nchini imekosa mijadala ambayo ni hot na inayoleta msisimuko wa mjadala ikilinganisha na zamani wakati wengi walikuwa wanaongea uhalisia na kutokana na utashi wao.

Lakini mijadala mingi siku hizi imejaa sana hisia tu na chuki kiasi kwambo ule mvuto tena haupo na hata mitandao mingi kupoteza muelekeo na ile ladha tulioizoea hapo awali.

Ukisoma mada nyingi michango mingi ni matusi,kejeli,maneno yasiyo na staha,hisia tu,uwongo mwingi kuliko ukweli,hakuna facts kiasi hata kufungua sometimes baadhi ya mitandao ili upate la maana unapata kigugumizi fulani hivi.

Sijui ni kwanini hali imekuwa hivi?

nini kifanyike kutoka hapo tulipo?

Members wengi wa zamani siku hizi wako kimya sana sijui kwanini?
Unapomuachia DaMange akushikie akili, usitegemee michango na hoja zenye msisimko.
 
Kama vile niko sawa kusema neno "Lissu" katika headings za habari lilitosha kuamsha hisia na utashi wa kusoma mitandao mbalimbali. Kwa muonekano fulani Iwe ni kwa uzuri au ubaya baada ya neno hilo kupotea, haiba na vionjo vimedrop
Comments kama hizi ni za ku-flush chooni ziende na kinyesi kwenye chemba.
Neno 'lissu' linasisimuaje mjadala??
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom