Mifuko mipya

Mifuko mipya

Hapo lazima wajiongeze haiwezekani ban ya mifuko iwape wao faida mara dufu
Huyo alikuwa ananiuzia hizi nylon, nikagoma sasa sijui hawa wa vifungashio vya kaki wataniambiaje nao.

Lakn kivyovyote vile ni lazima watupe huduma kamili ikiwemo na kibebeo.
 
Ndio zipi hizo aisee maana nahisi nitalala njaa na ndio kazi yangu pekee inayochanganya
1113343
 
Ni makosa tu ya kupima nauhakika mifuko ya plastiki ndio mirahisi kupasuka zaidi kama utazidisha mzigo.Kinacho onekana hapo ni mbebaji aliupa sifa kubwa mfuko kubebesha mzigo mkubwa mno.
 
Ni makosa tu ya kupima nauhakika mifuko ya plastiki ndio mirahisi kupasuka zaidi kama utazidisha mzigo.Kinacho onekana hapo ni mbebaji aliupa sifa kubwa mfuko kubebesha mzigo mkubwa mno.
Kweli kabisa hii mifuko mipya ina kg's zake na sizes zake sio mfuko wa 2kg unaweka 5kg unategemea nn sio condoms hizi
 
Hii ni over voltage mtu binafsi ndo kakosea sio mtegenezaji hata plastik ukifanya hivi huwa matokeo ni hayo
 
Back
Top Bottom