Mifuko mipya

Mifuko mipya

Ni makosa tu ya kupima nauhakika mifuko ya plastiki ndio mirahisi kupasuka zaidi kama utazidisha mzigo.Kinacho onekana hapo ni mbebaji aliupa sifa kubwa mfuko kubebesha mzigo mkubwa mno.
 
Steringi anakufa kwenye maua
naijatwittersavages-20190531-0001.jpeg
 
Hivi kumbe zinauzwaga madukani. Mimi Nilijua ni kama nyara hivi maana nilizionaga sana kwa wazee.

Hahah Kumbe mustini ndio mess tin.
Ziligawiwa na Serikali mashuleni, vyuoni na jeshini ama kambi na vyuo vya polisi
 
Back
Top Bottom