Nikamuuliza watu wasiponunua vifungashio ndio hamfanyi biashara? Akasema bahasha wamenunua hela kubwa, nikamuuliza tena kwani mifuko mlikuwa hamnunui? Akajikanyaga hapo nakaomba hela yangu nikaenda duka lingine nikafungiwa na mfuko nikasepa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Western countries hili zoezi la kuban plastics bags limewashinda sasa sijui serikali ilijiaandaa vipi?
Leo nimefungiwa sukari kwenye bahasha ya kaki, nikaambiwa nililipie na bahasha, nikagoma nikaomba hela yangu na kwenda duka lingine
Wanakwenda taratibu, library unapewa cotton bag bure ubebee vitabu na wanaamini ukirudi utakuja nayo.Western countries hili zoezi la kuban plastics bags limewashinda sasa sijui serikali ilijiaandaa vipi?
Hapo nawaachia wanawakeItabidi utafute kikapu mkuu
Hapo nawaachia wanawake