Miezi 8 ya utawala, mbona hali haitengemai?


Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,293
Likes
30,676
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,293 30,676 280
Tunaambiwa makusanyo ni makubwa, mianya ya wizi imedhibitiwa ikiwa na utoroshaji wa fedha nje. Lakini mbona thamani ya fedha yetu haiboreki zaidi ya kudidimia ingawa sio kwa kasi lakini ni polepole.
Tarehe 10/11/2015
imageuploadedbyjamiiforums1468482483-962983-jpg.366171

Leo hii tarehe 14/7/2016
imageuploadedbyjamiiforums1468482539-079917-jpg.366173
 
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2014
Messages
3,225
Likes
1,924
Points
280
realoctopus

realoctopus

JF-Expert Member
Joined May 11, 2014
3,225 1,924 280
Panga pangua ndio habari ya mujini
 
O

onyx

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2016
Messages
1,605
Likes
1,271
Points
280
O

onyx

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2016
1,605 1,271 280
Mbona sioni hela ya Tanzania hapo kwenye ambatanisho
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,365
Likes
1,934
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,365 1,934 280
Mliambiwa vumilieni kidogo mambo mazuri yanakuja-sululu
 
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
1,161
Likes
837
Points
280
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
1,161 837 280
Tunaambiwa makusanyo ni makubwa, mianya ya wizi imedhibitiwa ikiwa na utoroshaji wa fedha nje. Lakini mbona thamani ya fedha yetu haiboreki zaidi ya kudidimia ingawa sio kwa kasi lakini ni polepole.
Tarehe 10/11/2015
View attachment 366171
Leo hii tarehe 14/7/2016
View attachment 366173
Fanya kazi ndio hali itatengemaa hakuna jinsi. Kuzidi kusubiri kwa muujiza utazidi kuumia tu. Simple
 
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
547
Likes
592
Points
180
mo effect

mo effect

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
547 592 180
Mbona sioni hela ya Tanzania hapo kwenye ambatanisho
Hahaa....yaani hapo maana yake nikutoka hela ya Tz kwenda hizo hela zote (from-to) sio mpk iandikwe
 
Alex Tanzania

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
595
Likes
428
Points
80
Alex Tanzania

Alex Tanzania

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
595 428 80
Subira yavuta heri.....

Ila kiukweli country side hali ndo mbaya zaidi..........Tutafika ila kwa shida....miaka 4 kufanya mabadiliko ni kazi kidogo...ila tutembelee imani tu

Nakupenda Tanzania....Napenda watu wake........
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,293
Likes
30,676
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,293 30,676 280
Fanya kazi ndio hali itatengemaa hakuna jinsi. Kuzidi kusubiri kwa muujiza utazidi kuumia tu. Simple
Mapato kuongezeka up to trilion 1+ si ndio dalili kuwa kazi inafanyika na kodi inakusanywa? Sasa mbona hakuna juhudi za stability katika fedha yetu?
 
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
1,161
Likes
837
Points
280
K

kiliochangu

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
1,161 837 280
Mapato kuongezeka up to trilion 1+ si ndio dalili kuwa kazi inafanyika na kodi inakusanywa? Sasa mbona hakuna juhudi za stability katika fedha yetu?
Ukiongelea suala la stability ya pesa yetu stability tangu aingie JPM kuna kueleweka. Ungekuwa mtumiaji wa pesa za nje ungelijua hili na husingefananisha kipindi cha nyuma na sasa. Kwa taarifa yako angalia kwa mwaka wote 2014-15 July tu pesa ilikuwaje awali na ilafika wapi ndio utapata picha na kujua pesa inayodondoka inakuwaje. Ila kwa sasa shukuru mafanikio unayoyaona. Kuna hatua kubwa sana.
 

Forum statistics

Threads 1,238,869
Members 476,196
Posts 29,334,852