mie najitakia mwaka mpya nawe jitakie

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,314
2,000
najitakia mwaka mpya mimi na rafiki zangu. Baba V AshaDii shemeji yangu Mamndenyi ladyfurahia



slave.gif
 
Last edited by a moderator:

Ladymasa

JF-Expert Member
Oct 2, 2013
877
0
Ahsante na wewe pia nami nawatakia kheri Lady doctor@Kokutona@Passion lady@MR ROCKY duh! nawengine nliowasahau nikikumbuka ntawataja
kheri ya mwaka mpya na maisha marefu yenye nguvu afya amani na furaha tele.
 

Slave

JF-Expert Member
Dec 6, 2010
5,314
2,000
Last edited by a moderator:

Mapi

JF-Expert Member
Mar 10, 2011
6,853
1,250

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,672
2,000
Slave hata kwa kunikumbuka tu yatosha;
Na mimi nakutakia mwaka mpya wenye mafanikio tele.
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom