Mie mgeni sijui kitu humu ndani


B

Benominja

New Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
B

Benominja

New Member
Joined Sep 1, 2011
4 0 0
Jaman mie mgeni nmependa sana jamii forum lakn i dont knw how thing are carried out here jaman can some one help me!!!!!
 
JS

JS

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2009
Messages
2,067
Likes
19
Points
135
JS

JS

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2009
2,067 19 135
Karibu sana JF.hapa bana ni sehemu ya kutoa madukuduku yote uliyonao moyoni yawe ya kisiasa kiuchumi kimaisha vyovyote vile. Ukiwa hapa utapata fursa ya kuchangia mada mbalimbali. Lakini pia ukiwa hapa ukae kwa adabu na uheshimu wenzako. Pitia Jamii Forums Rule upate mwanga zaidi.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
Karibu sana jukwaani,Soma Jf rules na Mungu atakuongoza,usikurupukekurupe!
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Karibu sana JF.
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,820
Likes
1,240
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,820 1,240 280
kama hujui unafata nini hapa,utasapot jukwaa lipi?;la mapenzi?
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Karibu sana JF.
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,658
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,658 1,170 280
Karibu sana...
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Karibu sana JF.
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,645
Likes
2,489
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,645 2,489 280
Kama haujui kwanini weye unachezea koki??utalowa buree!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Kama haujui kitu, nenda kajifunze then urudi.
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,382
Likes
2,711
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,382 2,711 280
Karibu..
 

Forum statistics

Threads 1,215,680
Members 463,371
Posts 28,556,759