Mie mgeni mitaa hii!!


Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Wana Chit-Chat habarini!!
Nimepitia thread kadhaa na kugundua mambo kadhaa ikiwemo madongo ya kufa mtu,utani mwingi nk.
Pia nimesikia kuna mkaguzi hapa anaitwa babu Asprin.
Mie mgeni,naomba kuoneshwa mitaa ya kukatiza humu.
 
Last edited by a moderator:
princess enny

princess enny

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Messages
1,042
Likes
6
Points
135
Age
26
princess enny

princess enny

JF-Expert Member
Joined May 27, 2012
1,042 6 135
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,728
Likes
16,080
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,728 16,080 280
Chunga sanaaaaaa!

Wana Chit-Chat habarini!!
Nimepitia thread kadhaa na kugundua mambo kadhaa ikiwemo madongo ya kufa mtu,utani mwingi nk.
Pia nimesikia kuna mkaguzi hapa anaitwa babu Asprin.
Mie mgeni,naomba kuoneshwa mitaa ya kukatiza humu.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
karibu halafu fanya mpango wa kunitumia vocha kwenye hii namba faster...0786800800
 
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2012
Messages
14,637
Likes
1,115
Points
280
Arushaone

Arushaone

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2012
14,637 1,115 280
Karibu sana! Cha muhimu humu fuata taratibu za JF utapapenda.
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Wana Chit-Chat habarini!!
Nimepitia thread kadhaa na kugundua mambo kadhaa ikiwemo madongo ya kufa mtu,utani mwingi nk.
Pia nimesikia kuna mkaguzi hapa anaitwa babu Asprin.
Mie mgeni,naomba kuoneshwa mitaa ya kukatiza humu.
ole wako uwaguse wake za Asprin,utashushwa mshipa,oloza yao nikupe? sema wote ni nzee chokest wakioga maji hayateremki,eti BADILI TABIA na cacico si ndio?
 
Last edited by a moderator:
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,456
Likes
29
Points
145
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,456 29 145
Wana Chit-Chat habarini!!
Nimepitia thread kadhaa na kugundua mambo kadhaa ikiwemo madongo ya kufa mtu,utani mwingi nk.
Pia nimesikia kuna mkaguzi hapa anaitwa babu Asprin.
Mie mgeni,naomba kuoneshwa mitaa ya kukatiza humu.
mh! ila uwe makini usije kuwa kama wale ambao huamini kuna kupata umaarufu jf! hapa ni chating, enjoying and making friends
 
Last edited by a moderator:
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Id ipi tena Baba V?
Ahsante,nioneshe mitaa ya kupita basi.
Imenichukua muda mrefu sana kujua jinsi ya kumention mtu kama ulivyofanya. Hii inaonesha kwamba wewe si mgeni humu. Tuambie Id yako ya zamani kwanza.
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,321
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,321 280
Imenichukua muda mrefu sana kujua jinsi ya kumention mtu kama ulivyofanya. Hii inaonesha kwamba wewe si mgeni humu. Tuambie Id yako ya zamani kwanza.
Inawezekana uelewa wake na wako ni tofauti, kuna watu ni wadadisi na wajuvi wa mambo...
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,140
Likes
1,569
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,140 1,569 280
karibuuuuuuuu
 
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,356
Likes
80
Points
145
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,356 80 145
Imenichukua muda mrefu sana kujua jinsi ya kumention mtu kama ulivyofanya. Hii inaonesha kwamba wewe si mgeni humu. Tuambie Id yako ya zamani kwanza.
Ni kweli umelistukia hili lenyeji !
Hapa mgeni hayupo.
Huyu sio Mkongomani muuza Mitomba huyu?
 
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2011
Messages
1,655
Likes
50
Points
145
Chilli

Chilli

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2011
1,655 50 145
Ni kweli umelistukia hili lenyeji !
Hapa mgeni hayupo.
Huyu sio Mkongomani muuza Mitomba huyu?
Mkongoman muuza nini Judgement?
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Imenichukua muda mrefu sana kujua jinsi ya kumention mtu kama ulivyofanya. Hii inaonesha kwamba wewe si mgeni humu. Tuambie Id yako ya zamani kwanza.
Mkuu Chilli,nimekuwa guest kwa muda mrefu,na nimepitia baadhi ya posts zinazo elekeza jinsi ya ku-mention.
 
Last edited by a moderator:
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
5,820
Likes
398
Points
180
Myakubanga

Myakubanga

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
5,820 398 180
Ni kweli umelistukia hili lenyeji !
Hapa mgeni hayupo.
Huyu sio Mkongomani muuza Mitomba huyu?
Mkuu Judgement,mbona waniandama?
Nimekuwa guest kwa muda humu na nimejifunza ku-mention kupitia baadhi ya posts zilizoelekeza hivyo.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,236,310
Members 475,050
Posts 29,253,817