Michael Wambura huyoo uchaguzini

Michael Wambura huyoo uchaguzini

huwa nashindwa kuelewa kwa nini watu wengine wanatumia visababu visivyo na msingi kuwazuia wenzao wasigombee nafasi za uongozi!
Ni ubinafsi wa hali ya juu sana...!
Mfano mzuri ni pale walipokuwa wamemwekea mizengwe Malinzi wa TFF, na sasa Wambura huko simba
 
huwa nashindwa kuelewa kwa nini watu wengine wanatumia visababu visivyo na msingi kuwazuia wenzao wasigombee nafasi za uongozi!
Ni ubinafsi wa hali ya juu sana...!
Mfano mzuri ni pale walipokuwa wamemwekea mizengwe Malinzi wa TFF, na sasa Wambura huko simba
Kutojiamini tu hawana lolote pia kuna wanachama wao wanaitegemea club kujiingizia pesa badala ya club kuwategemea wao na mwisho wa siku wanakuwa wanapenda kuwa nyuma ya wagombea ambao kwa namna moja ama nyingine wanakipato na ambao wengi wao wanachukua fomu ya uongozi ili kujijenga kisiasa though wanajifanya wana michezo ila wanatumia kama daraja la kufika kule wanakotaka. It seem like Wambura ana vimsimamo vyake flani flani kama alivyotamka jana azim Dewji kwamba Wambura hapendi watu wenye fedha kwenye club (kwa kauli ya Dewji nikajifunza huenda Wambura anachotaka ni kila mwanachama wa timu kuwa sehemu ya timu kwani kwa idadi ya wanachama wa simba ni mtaji tosha wa kuweza kuingiza kiwango kikubwa cha fedha badala ya kutegemea milion 30 za hao matajiri alafu wengi wao kila mtu anasajiri mchezaji kwa matakwa yake)
 
jamaa mbishi sana duhh....
sawa mikael wambura
Ndio inatakiwa hivi haki unaidai mpaka mwisho maana kesi unaposhinda ndio inakuwa tafsiri sahihi ya kesi yako na mwisho wa siku wale wenye figisufigisu kwenye michezo kwa kutumia vigezo kama hivi walivyomwekea Wambura siku nyingine wanajipanga kwa mengine
 
Ccm walimpiga chini, kwenye soka ndo kabsaa.
Atuachie Simba yetu.
 
Hawa wakina dewji na hans pope wao wanataka kila siku wawe wanapigiwa magoti tu ktk kutoa pesa,ambazo c nyingi kivile ukilinganisha na faida wanazo pata wao kwa mlango wa nyuma kupitia jina la simba!!ndio maana wanapomuona mtu anakuja na mikakati ya timu kujitegemea ki mapato zengwe linaanza.Shame on them
 
Mimi sina lingine ninachotaka ni kuona simba inashinda ila kwa Wambura tutafungwa sana,nakumbuka alivyoongoza simba kwa makundi miaka ya 2000 mwanzoni.Wambura anakuja kushindana na baAdhi ya makundi haji kuleta mpira wa ushindi,akishinda sitakuwa mfuatiliaji wa vilabu vya bongo.
 
mdu kwangu mimi, ni bora wambura apewe nafasi kwani kwa hao wapinzani wake wote wana sera za kugawa wanasimba. Eti kila mtu anasajili mchezaji wake say miln. 30 alafu mechi moja tu simba 7sssss yanga anapata miln 100!
 
kazi kwako ndumbalu,we unaleta siasa za uwakala hapa. Tunajua ulisetiwa ili wambura asipite, sasa huyoooo kapita. aibu yako sasa
 
Safii kamati ya uchaguzi ya TFF mmetenda haki mwacheni Wambura akashindwe kwa wanachama kwenye Uchaguzi
 
Wamuache tu jamani maana amehangaika sana huyu baba na hizi chaguzi za soka!!

Ikiwezekana wamchague kabisa maana anatia huruma, kisha tumpime kuwa kweli alidhamiria kuleta maendeleo ktk soka au alikuwa na lake jambo??? Mchawi mpe mtoto amlee
 
Nilikua namuheshim sana Ndumbaro ila pia nimetokea kumdharau sana Ndumbaro kwa usomi wake wa kupelekwapelekwa.
 
Hivi huyo mh. Ndumba la huyo(ndumbaro) ikatokea wambura kapitisha na tff then akapitishwa na wanachama kuwa kiongozi wa simba atajisikiaje.....!?
 
Jamaa anavuka vikwazo...

Wabaya wake najua hajalala wakipanga mbinu asishinde uchaguzi.
 
Kutojiamini tu hawana lolote pia kuna wanachama wao wanaitegemea club kujiingizia pesa badala ya club kuwategemea wao na mwisho wa siku wanakuwa wanapenda kuwa nyuma ya wagombea ambao kwa namna moja ama nyingine wanakipato na ambao wengi wao wanachukua fomu ya uongozi ili kujijenga kisiasa though wanajifanya wana michezo ila wanatumia kama daraja la kufika kule wanakotaka. It seem like Wambura ana vimsimamo vyake flani flani kama alivyotamka jana azim Dewji kwamba Wambura hapendi watu wenye fedha kwenye club (kwa kauli ya Dewji nikajifunza huenda Wambura anachotaka ni kila mwanachama wa timu kuwa sehemu ya timu kwani kwa idadi ya wanachama wa simba ni mtaji tosha wa kuweza kuingiza kiwango kikubwa cha fedha badala ya kutegemea milion 30 za hao matajiri alafu wengi wao kila mtu anasajiri mchezaji kwa matakwa yake)

ndiyo ilivyo mkuu, ugomvi wa wambura na Friends of Simba ni kwamba akiwa mwenyekiti wa muda Mivhael Wambura aliamrisha hati ya mali zote za simba zikae kilabuni na wachezaji wasajiliwi na timu siyo na mtu...wenye nazo hao wakanuna maana huwa wanapata 50% kutoka kwa wachezaji na kutoka kwa timu mfano wanamleta mchezaji wanakwambia tumemsajili kwa mil 40 kumbe kapewa 20 halafu nyingine yao hivyo wanaanza kuidai timu na wakitaka kuumuuza wanamuuza na yimu inakuwa haina haki kamili au ukiwaudhi wanamtumia huyo mchezaji kuihujumu maana ndiyo walio mleta na wakati mwingine walikuwa wanawalipa....ikumbukwe wambura ni mmoja wawaanzilishi wa kundi hilo...
 
Hivi huyo mh. Ndumba la huyo(ndumbaro) ikatokea wambura kapitisha na tff then akapitishwa na wanachama kuwa kiongozi wa simba atajisikiaje.....!?

wako wapi waliokuwa wanamfitini Malinzi
 
kila siku anagombea yeye tu,hakuna jipya hapo alishawahi kuwa madarakani hakuleta jipya,amesahau nini arudi tena au hazijamtosha?

ulikuwa mtoto hujui lolote kaa kimya.. wambura alikuwa anapigwa vita tangu kipingi hicho lakini amesababisha mabadiliko makubwa ndani ya tff na ugomvi wake na friends of simba ni kudai hati za mali za club ziletwe clubuni..
 
Hakuna aliyethibitisha hapa kwamba Wambura karudishwa kwenye uchanguzi, muanzisha thread mwenyewe hajasema source ya habari yake, nafikiri ni vyema tusubiri taarifa rasmi ya kamati ya TFF, ninachokiona hapa watu wengi wanatamani Wambura arudi ulingoni.
 
Back
Top Bottom