Mianaume ndo tulivyo......hovyoooo!

kiukweli kina mama huwa tunawaingiza kwenye mauchungu mengi,nyie tusameheni tu bure.
 
kudadadeki....print umpelekee huko huko aliko,mwambie kuna baba mmoja anaitwa Bishanga Abashaija kanipa nikuletee,and then check his reaction akishasoma.

Bishanga waguma waitu,ntafanya ivo kwa kweli lazima aupate huu ujumbe
 
hayo ndo maneno Mr Rocky,big up!
 
Bishanga waguma waitu,ntafanya ivo kwa kweli lazima aupate huu ujumbe
who knows,inaweza imsaidie kubadilika,ujue wakati mwingine tunawatenda wenzetu bila kujua kuwa tunawaumiza.
 
Mkuu Bishanga hii ndo namna mpya ya utongozaji hapa jamvini ama kuna kitu sielewi!?
hahahahahahaaa acha hizo bana we kubali tu kuwa haya ndo madudu yetu basi yaishe.
 
Mkuu Bishanga hii ndo namna mpya ya utongozaji hapa jamvini ama kuna kitu sielewi!?

Hahaaaaa ameamua kutoa yanayowasibu dada zake jamani.......inamuuma kama mwanaume mwenzenu. Si mbadilike tu,mnashindwa nn??
 
salute, salute , salute.......................DAH unastahili maji ya kilimanjaro makubwa kwa bill yangu.
 
Bishanga
Naona leo umemaliza kila kitu; yaani hata kama wewe unafanya japo mawili kati ya hayo at least u r aware of the consequences zake so l think u r a bit considerate!
Pole na mawe ya midume myenzio!
 
salute, salute , salute.......................DAH unastahili maji ya kilimanjaro makubwa kwa bill yangu.
karibu keko magurumbasi,kuna bar inaitwa 'mtakuja',utanikuta kaunta,hahahahaa!!!!
 
Bishanga
Naona leo umemaliza kila kitu; yaani hata kama wewe unafanya japo mawili kati ya hayo at least u r aware of the consequences zake so l think u r a bit considerate!
Pole na mawe ya midume myenzio!
achana nao hao hawantishi,waende wakajiangalie kwenye kioo kisha warudi kwenye hii mada ndo warushe post.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…