Miaka hamsini ya uhuru na ufagio wa chelewa!

Miaka hamsini ya uhuru na ufagio wa chelewa!

SIR_KIMANYO

Member
Joined
Sep 24, 2010
Posts
36
Reaction score
1
Picha 2.JPG miaka hamsini ya uhuru Street-Sweeper-ZLJ5050TSL-.jpgtutafika lini hapa?
 

Attachments

  • Screen shot 2011-11-25 at 9.13.46 AM.png
    Screen shot 2011-11-25 at 9.13.46 AM.png
    3.8 KB · Views: 85
Huyu jamaa wa kulia anaitwa Mgwasa alikua meneja masoko hapa Arusha kiwanda cha bia nimepiga nae mvinyo sana naona sasa yuko Konyagi Dar!
 
Back
Top Bottom