miss strong
JF-Expert Member
- Jul 4, 2012
- 7,011
- 3,708
I married when i woz 25 nw its 6yrs i knw the challenges mtu anazotakiwa kuzikabili once anapoamua kuwa commited.
Challenges haziepukiki coz zipo....yupo mwanamke ambaye muoaji anaona anaweza kuwa mke.Yeye hajapewa hiyo thamani.....huyo binti ni bora aachane nae.
Hapana chezea moyo....anaweza akatokea binti amempenda hata miez sita mingi akatangaza ndoa.
Ila hongera kwa kuoa mapema rafiki
So u will nvr stay wit a guy for 4yrs without a commitment?
Wakati mwingine hayo mambo yanaeda na bahati unapata mtu ambaye yupo ready bt for nw vijana wagumu kuoa anataka ale maisha kwanza
Yeah mkuu... Ila nami nimemsaidia kwa ushauri wakati flani...kuna kipindi alitaka ategeshe mimba, lakini nikamkataza make ndio angebug square, make jamaa inaonekana hakuwa na future naye kabisa. Ndio angekuwa single mother ama angeolewa jina tu!
Ukioa mapema kuna raha yake.
Pole yake ....kuna rafiki yangu alikuwa kwenye mahusiano boy wake kwa miaka 6 fikiria ....
Kibaya zaidi kila akipata mimba mwanaume anamwambia toa kuzaa mpk tukioana
Mwisho wa siku boy wake anamwambia sioi leo wala kesho mpka nijipange naomba nikuache huru upate mwanaume mwingine akuoe
Can u imagine? Miaka 4 bado umeganda kwa mtu ambaye hana malengo nawe?
Ifike wakati wadada tujitambue na tuwe na upeo wa kuchanganua mambo na kujua huyu nilienae ni colour gani red or white?
Kuliko kuwa na relationship ya kizombi
Yaani hapo ndio huwa tunakosea wanawake....
Kwa nini umtegeshee mwanaume mimba ? Ni fikra mbaya sana na wanawake wengi hufanya hivyo...
Pls pls ladies abegiiooo tuwe tunasoma alama za nyakati ukiona mwanaume hana future na wewe jisepeshe taratibuuu
Nashukuru kwa taarifa.....sikulijua hilo
Nimependa ujumbe wako..wasichana huwa wanaona dalili zote lkn wanakaa tu kwanini..!?Yaani hapo ndio huwa tunakosea wanawake....
Kwa nini umtegeshee mwanaume mimba ? Ni fikra mbaya sana na wanawake wengi hufanya hivyo...
Pls pls ladies abegiiooo tuwe tunasoma alama za nyakati ukiona mwanaume hana future na wewe jisepeshe taratibuuu
Pata watoto wakat una nguvu za kuwahudumia...akitokea mtu akakupend na yupo tayari kukuoa usilaze damu mdg wangu
Ila wasichana karibia 99% huwa wanaona hivi viashiria lkn huvipuuza
Nikweli ndugu yangu.....hajatokea,akitokea basi mtapata taarifa
Ukijitunza atatokea tu...trust me siku zote wanaume tunapenda kuoa wanawake wastaarabu.
Wanatokea ambao moyo wangu haujawaridhia.....lakin na amini Mungu atanipa wa kufanana nami
Pole yake ....kuna rafiki yangu alikuwa kwenye mahusiano boy wake kwa miaka 6 fikiria ....
Kibaya zaidi kila akipata mimba mwanaume anamwambia toa kuzaa mpk tukioana
Mwisho wa siku boy wake anamwambia sioi leo wala kesho mpka nijipange naomba nikuache huru upate mwanaume mwingine akuoe
Can u imagine? Miaka 4 bado umeganda kwa mtu ambaye hana malengo nawe?
Ifike wakati wadada tujitambue na tuwe na upeo wa kuchanganua mambo na kujua huyu nilienae ni colour gani red or white?
Kuliko kuwa na relationship ya kizombi
Mpe pole rafikio
Alishindwa kusoma alama za nyakati..... alipoambiwa atoe mimba ya kwanza tu pale pale jibu alishapewa
Ni kweli kabisa watu hujifunza kupitia matukio mbali mbali. Lbd niseme nanyi vijana usikubali mahusiano yasio na malengo, inawezekanaje ukae na mtu 4 yrs bila malengo eeeeeh mbona haiingii akilini afadhari ingekua kakaa uchumba 4 yrs then mwenzake kaamua kummwaga hilo linaeleweka lkn muda wote huo ni urafiki tuu mmmmh .Ndio maana tunapaswa kujifunza kupitia wengine...