Mhudumu wa baa na glass (utafiti huru)

Mhudumu wa baa na glass (utafiti huru)

Bahati nzuri sana sijui mambo ya baa chupa ya bia na bilauli za baa.

Pombe na mie ni mashariki na magharibi.
Pombe na maadili mema ni hasi na hasi.
 
Mlyuha

Glass ni kwa ajil.ya wateja so wao ni wahudum tu, pia wanahofia poison, drugs n.k
Bia imenunuliwa pia kwahiyo nayeye anahaki ya kuwa mteja kwa wakati ule....kuhusu sumu au madawa wanamhofia nani.
 
Binadamu wana mambo sana, eti unahoji usafi wa glass wakati hapo hapo umeletewa aidha chakula au nyama au mchemsho kwenye sahani au bakuli za hiyo hiyo bar au hoteli. Si ungeenda basi na bakuli zako ?

Mfalme
wamekuletea na kijiko, unavuta mchuzi hadi mluzi unasikika.
 
Back
Top Bottom