Mhiringitu


Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2008
Messages
659
Likes
38
Points
45
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2008
659 38 45
Kulikuwa na jamaa mmoja wa kibantu aliyepata ajira kwa wawindaji wa kizungu. Hao wazungu walikuwa watatu na mara nyingi walikuwa wakienda pamoja kuwinda huku mmbongo akiwa amewabebea vifaa vyao vya uwindaji.
Siku moja mmoja wa wawindaji aliyejulikana kama Mhiringitu alimchukua kibarua wao na kwenda naye kutafuta chochote porini. Baada ya muda walivamiwa na nyati na yule nyati akafanikiwa kumrarua mzungu na kumuua. Yule mmbongo alifanikiwa kupanda juu ya mti na kuwa salama.

Wale jamaa wengine walikaa kambini na baada ya muda walipata hofu kuona jamaa yao na kibarua hawajarudi ndipo walipoanza kuwafuatilia huku wakiita.
Wazungu: Mhiringituu, where are you?
Porini: Kimya
Wazungu: Mhiringituu, where are you?
kimya. Wakapiga miruzi na makofi kuita, lakini hawakufanikiwa kupata majibu kutoka upande wowote.

Baada ya muda yule kibarua alizisikia sauti zao na akaanza kupiga kelele za kuomba msaada. Walipomsikia yule kibarua walielekea alipokuwa na maongezi yao yakawa hivi:-

Wazungu: Where is Mhiringitu
Kibarua: mhiringitu iz ku-dediz
Wazungu: What???!!!!
Kibarua: Mhiringitu iz kudediz iz nyatiz kumnyating!
 
K

kaboka

Member
Joined
Feb 25, 2008
Messages
36
Likes
0
Points
0
K

kaboka

Member
Joined Feb 25, 2008
36 0 0
tafadhari ndugu,uwe unaweka habari ambazo zina kichwa na miguu,kabla ya kifo cha huyo mzungu kutokea,huyo kibarua alikuwa anawasiliana vipi na hao wazungu?mie ungekaa tena mezani
 
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2008
Messages
659
Likes
38
Points
45
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2008
659 38 45
tafadhari ndugu,uwe unaweka habari ambazo zina kichwa na miguu,kabla ya kifo cha huyo mzungu kutokea,huyo kibarua alikuwa anawasiliana vipi na hao wazungu?mie ungekaa tena mezani
Usilolijua ni sawa na usiku wa giza.

Jamvi limetandikwa na kuna maelezo ya Jokes/Udaku.
Ama na hapo unahitaji mkalimani.

Kaa kwenye screen yako uelewe vizuri.
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
323
Likes
20
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
323 20 35
hata mie naona jamaa hapo kachemsha,maana udaku gani ambao matukio yake yanajikanganya namna hiyo
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,126
Likes
99
Points
145
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,126 99 145
wacha na mie nitoe moja

kuna jamaa alikuwa akikaa na wAzee wake na mtaani kwao kulikuwa kuna vijana wakora.

sasa wazee wake kwa hofu ya kumpoteza kijana na wao na kuingia kwenye vitendo vya kihuni wakamshauri aowe.

jamaa alipoowa sasa usiku mkewe akaanza kumshika shika kwa ajili ya kufanya nae mapenzi, jamaa akaruka na kumwambia nimeamua makusudi ili niache kufanya vitendo vya kihuni sasa unanifanya nnn?

mkewe alibaki na mshangao!!!!
 
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2008
Messages
659
Likes
38
Points
45
Ngonalugali

Ngonalugali

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2008
659 38 45
hata mie naona jamaa hapo kachemsha,maana udaku gani ambao matukio yake yanajikanganya namna hiyo
Inaweza kuwa udaku ama joke. Sasa sijui kwa ufahamu wako hilo linaangukia wapi?

Mwenye macho haambiwi tule!
 

Forum statistics

Threads 1,237,751
Members 475,675
Posts 29,299,543