Mhindi na Kiswahili tata…

Mhindi na Kiswahili tata…

Wilbert1974

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Posts
1,632
Reaction score
481
Mhindi alikuwa anatoa maelekezo kwa dereva wake, kuhusu kupeleka mzigo nyumbani kwake.
Mhindi: Nasikia veve dureva, peleka hii kapu jumbani yangu. Ukifika jumbani ukikuta ile mke yangu TOM-MPAa. Ukikuta ile sichana ya kazi tom-mpaa tu. Hata ukikuta ile toto yangu ya kike tompaa. Hata ile mbwa, paka kama nakuta yeye tompaa tu hamna shida.
Dereva: Eeeeh! Unasemaje mkuu??!
Mhindi: Uelewi nini mimi isha kwambia yeyote kuta jumbani tompaa mzigo tu.
Dereva: ***????@!!!!&~~~ MMMH SAWA!:welcome:
 
Tompaa maanake ndo nini?
Wahindi huwa hawawezi kutamka neno UTAMPA kiusahihi. Ukiwasikiliza wasema neno hili inaelekea kama anaongea neno la TUSI. Umenipata, SHINE.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom