Mhenga aloikataa million 425 huyu hapa.

Mhenga aloikataa million 425 huyu hapa.

Freelancer Wakala

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2016
Posts
1,193
Reaction score
828
ba5aab3fbffa2af211b8269bb6475d55.jpg

Kama ulikuwa humfahamu mbongo aloikataa million 425 kwa mwezi ili aje Tanzania kufanya kazi ndo huyo hapo.
Kweli bongo bahati mbaya.
 
The biggest kiki

Sent from my HUAWEI TIT-U02 using JamiiForums mobile app
 
Mmhh uku bongo ndugu we kuna watu mkulu anawatafutia kazi mpaka Leo awajapata

sent from my iPhone 6
 
Utasikia tyu watapangiwa kazi ingine

sent from my iPhone 6
 
Aweke wazi hiyo offer aliyokataa tuione isije kuwa vurugu na kutaka sifa kwa mkulu
 
Huyu ni kiazi.siyo muhenga

Sent from my SM-J110F using JamiiForums mobile app
 
sijui kwa uelewa wangu mdogo lkn naona sio kweli.....inapaswa ajue watz wa siku hizi sio kama zamani ...kampuni gani iliyokuwa tayari kumlipa m 425 graduate fresh from school....angekuwa mkweli akataja kampuni na cheo alichoahidiwa.....najiuliza tu
 
sijui kwa uelewa wangu mdogo lkn naona sio kweli.....inapaswa ajue watz wa siku hizi sio kama zamani ...kampuni gani iliyokuwa tayari kumlipa m 425 graduate fresh from school....angekuwa mkweli akataja kampuni na cheo alichoahidiwa.....najiuliza tu
Mtanzania anayefanya kazi Taasisi ya Bill Gate

[emoji115] fungua uzi alikuwa muajiriwa kwenye taasisi ya Billgate kwahiyo siyo jambo la kushangaza
 
Mtanzania anayefanya kazi Taasisi ya Bill Gate

[emoji115] fungua uzi alikuwa muajiriwa kwenye taasisi ya Billgate kwahiyo siyo jambo la kushangaza
kitengo gani...kwani kila anaefanya kazi kwa bill gate when anapoquity a job lazima alipwe vzuri.....au lazima awe genius........brother lets reasoning mil425 sio hela ndogo.....xo amekataa mil425 ili aje kumtumikia mungu kwenye kanisa lao
 
Mshahara wa 425M kwa mwezi ni sawa na 35M kwa mwezi ambayo ni Kama $15,000 ya marekani. Hii ni hela nyingi bongo lakini marekani sio hela nyingi kiivyo. Kodi ya nyumba kwa mtu wa hadhi yake Ina vary kati ya $3000 mpaka $5000 kwa mwezi, Kijana kaona mbali.

Ila mwisho wa siku kweli tupambane na Hali zetu maana dogo primary kasoma Heaven of Peace, shule ya tatu kwa shule zenye ada kubwa Tanzania.

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
 
sijui kwa uelewa wangu mdogo lkn naona sio kweli.....inapaswa ajue watz wa siku hizi sio kama zamani ...kampuni gani iliyokuwa tayari kumlipa m 425 graduate fresh from school....angekuwa mkweli akataja kampuni na cheo alichoahidiwa.....najiuliza tu
Fix mkuu

Sent from my VFD 300 using JamiiForums mobile app
 
Mshahara wa 425M kwa mwezi ni sawa na 35M kwa mwezi ambayo ni Kama $15,000 ya marekani. Hii ni hela nyingi bongo lakini marekani sio hela nyingi kiivyo. Kodi ya nyumba kwa mtu wa hadhi yake Ina vary kati ya $3000 mpaka $5000 kwa mwezi, Kijana kaona mbali.

Ila mwisho wa siku kweli tupambane na Hali zetu maana dogo primary kasoma Heaven of Peace, shule ya tatu kwa shule zenye ada kubwa Tanzania.

Sent from my TECNO-J7 using JamiiForums mobile app
Sijakuelewa umeandika nini! mil 425 sawa na usd 15000!!!?

Sent from my SM-G955F using JamiiForums mobile app
 
  • Thanks
Reactions: SDG
Huyo si binadamu wa kawaida. Something is not right..nahisi kudanganywa!
 
Back
Top Bottom