Mhenga aloikataa million 425 huyu hapa.

Mhenga aloikataa million 425 huyu hapa.

Huyo anakuja kuwapiga wabongo sana tu. Yani Chenge ataonekana cha mtoto kwa kipigo atakachopiga huyu jamaa.

Mark my words.
Ni mchungaji huyo, anataka kuwa mchungaji.
Kuna jamaa kaelezea vizuri kuwa hiyo pesa ni mshahala wa mwaka mmoja.
Inaana kila mwezi anapata tsh 35,000,000/= ambazo ni sawa na dola 15,000 kwa mwezi
Ukitoa na ghalama nyingine kama nyumba ambayo ni kama dola 3,000, hadi 4,000, bili za maji, umeme, chakula, usafiri nk, (kama hata pewa na kampuni)
Atabaki na pesa wastani na ni bora aje kutimiza malengo aliyojiweke mwenyewe.
Mimi ninavyo jua hiyo kijana ana kampuni yake aliyoianzisha huku TZ na anapenda kuindeleza mwenyewe.
Na pia anapenda kuwa Mchungaji.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Ni mchungaji huyo, anataka kuwa mchungaji.
Kuna jamaa kaelezea vizuri kuwa hiyo pesa ni mshahala wa mwaka mmoja.
Inaana kila mwezi anapata tsh 35,000,000/= ambazo ni sawa na dola 15,000 kwa mwezi
Ukitoa na ghalama nyingine kama nyumba ambayo ni kama dola 3,000, hadi 4,000, bili za maji, umeme, chakula, usafiri nk, (kama hata pewa na kampuni)
Atabaki na pesa wastani na ni bora aje kutimiza malengo aliyojiweke mwenyewe.
Mimi ninavyo jua hiyo kijana ana kampuni yake aliyoianzisha huku TZ na anapenda kuindeleza mwenyewe.
Na pia anapenda kuwa Mchungaji.

Post sent using JamiiForums mobile app
Dola $ 15,000 kwa mwezi Marekani kwa mtu anayeweza kupiga hela ndefu Tanzania ni ndogo sana.

Mimi kwa matumizi ya kawaida sana nimetumia $10,000 wiki mbili za kwanza za July. Hata mwezi sijamaliza. Na hapo sijanunua gari wala nyumba ndani ya siku hizo.

Sasa kama mtu ana deal ya kupiga millions of dollars Tanzania, nchi ambayo haina regulations wala scrutiny, kwa nini asirudi na kupiga?
 
WAZAZI WAKE WANAMILIKI MAKANISA. NI MITUME NA MANABII PIA. SADAKA WANAZO KUSANYA KWA KONDOO ZAO NDIO ZIMEMPA KIBURI CHA KUIKATAA 425.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Dola $ 15,000 kwa mwezi Marekani kwa mtu anayeweza kupiga hela ndefu Tanzania ni ndogo sana.

Mimi kwa matumizi ya kawaida sana nimetumia $10,000 wiki mbili za kwanza za July. Hata mwezi sijamaliza. Na hapo sijanunua gari wala nyumba ndani ya siku hizo.

Sasa kama mtu ana deal ya kupiga millions of dollars Tanzania, nchi ambayo haina regulations wala scrutiny, kwa nini asirudi na kupiga?
Sawa mkuu.

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Usiwe mbishi ndugu marekani ni tofaut na bongo afu hiyo pesa ni kwa mwaka sio mwez yaani jumla ya mishahara ingekuwa hiyo

Afu huyo dogo baba yake ana pesa sana ni wenye makanisa ya Agape
i will be the last to reply
 
nchi inawajingi wengi hii na watu wanakubali.kama kikombe cha babu tu.hasemi kazi gani alioikataa anadai siri.Nyerere mbona hakufanya siri alipokataa kazi ya mshahara mkubwa.tena hata uzoefu hata,chuo chenyewe hata Mfutakamba alisoma,Lipumba alisoma dah!!

Post sent using JamiiForums mobile app
A a aaaa kama ni ivo na wewe ni mjingi[emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msimdhanie vibaya kwa fikra zenu ndogo na kutamani pesa za kutafuniwa na kuwekewa mdomoni, nilimsikiliza vizuri maelezo yake nikamuelewa, hajakurupuka kukataa offa kubwa kama hiyo ila aliambiwa apewe na green card abadili uraia yaani awe mmarekani, akakataa kwa sababu hataipa sifa Tanzania tena bali Marekani kutokana na elimu yake na wadhifa wa kazi yake...
Kuna watu wamemtusi kujitangaza kwake, but I'm telling you asingejitangaza usinge mjua na pia ingekuwa vigumu kwa makampuni ya hadhi yake kuingia ubia na yeye...
Ameona mbali sana hicho kiasi cha fedha alichokikataa Marekani kwa elimu na wadhifa wake pia na umaarufu wa haraka alioupata anaweza kukitengeneza hata mara mbili yake akiwa hapa Tanzania... Jaribu kufuatilia speech yake.
 
Katika maisha kila mtu ana interest zake....tusipende kuhukumu bila ya kujua nyuma ya pazia kuna nini.....!!!

Pengine bwana mdogo ame save kiasi cha kutosha cha kuweza yeye kusimamia project zake...ambazo zitamlipa hela zaidi ya hiyo.....

Tatizo mentality za wasomi wa nchi hii zimekaa kitumwa tumwa tu...mtu msomi haamini katika kujituma...anaamini kasoma ili aajiriwe mpaka anaingia kaburini...ndio maaana wakiona habari kama hizi wanashangaa na kupinga kutokana na akili zao fupi.......

The only way to do a great work is to love what you do and do what you love.....

Tusipende kuhukumu vitu tusivyovijua....
Kweli mkuu, pale ndo kale kamsemo ''Kila mtu apambane na hali yake" kanapo Apply. Tatizo letu wabongo tunaishi kwa hisia.
 
Niliangalia clip zake, nilifurahi sana kuona amekuja na mawazo ya kizalendo. 35m per month is nothing for the person like him.

Anakichwa kizima kwenye IT na kwa hapa Bongo atapiga bilions ikiwa atajikita kutengeneza application zitakazo tumiwa na mitandao ya simu kwenye maswala ya miamala.

Pia akipatiwa kazi TRA au TCRS and the like ataisaidia nchi kuwa na mifumo imara ya IT.

Nampa big up sana. Wabeba box nao wakirudi wakiwa na mawazo kama yake tutakimbia kiuchumi.
 
Kweli mkuu, pale ndo kale kamsemo ''Kila mtu apambane na hali yake" kanapo Apply. Tatizo letu wabongo tunaishi kwa hisia.

Ngoja nikufumbue akili kidogo......

Mfumo wa elimu hasa kwenye nchi za Africa umeandaliwa kumgeuza mtu mweusi kuwa mtumwa wa fikra na mwili......mfumo wa elimu wa nchi za africa unamuandaa kuwa mtu kuwa mfanyakazi automatically

Unamfanya mtu kuwa muoga wa kila kitu huku akiwa na excuses za kutosha.....

Unamfanya mtu aache kutumia akili yake hata kidogo kwa kurefer vile alivyovisoma......

Unamfanya mtu kujidharau na kudharau mpaka jamii yake au asili yake.....ndio unakuta mtu akishasoma tu kila kitu cha asili anakiona ni ujinga na anavidharau.....msomi anaweza kununua juice ya kopo iliyotoka ulaya kwa zaidi ya elfu mbili huku akilidharau embe halisi analoliona hapo buguruni sokoni........

Ndio unakuja kugundua kuwa watu waliofanya mambo makubwa na kuibadili dunia hawakukaa sana darasani au walitumia muda mchache sana darasani.......

Ndio maana kwa kutambua uharibifu walioufanya kwenye mifumo ya elimu ya nchi za Africa nchi nyingi za ulaya hawatambui kabisa ngazi yoyote ya elimu ya mtu aliyesoma nchi za Africa.....labda kwa uchache sana Africa ya kusini.....
 
Sikubaliani na kauli yake eti naipenda TZ. Angepiga hela ya wazungu halaf akawekeza TZ ingekua kubwa zaidi.

fail to plan = plan to fail.
 
Back
Top Bottom