Mhenga aloikataa million 425 huyu hapa.

Mhenga aloikataa million 425 huyu hapa.

Tunamkaribisha nyumbani Tanzania aje aisome vizuri namba
 
Mbongo ukimwambia milioni 425 kwa mwaka, atamwambia mwingine kwa mwezi na huyo mwingine atamwambia mwingine kwa siku!
 
Mbongo ukimwambia milioni 425 kwa mwaka,atamwambia mwingine kwa mwezi na huyomwingine atamwambia mwingine kwa siku!
Funny enough, watu naona wanamwona mzalendo na kuwa Diss wamebeba box.
 
Funny enough, watu naona wanamwona mzalendo na kuwa Diss wamebeba box.
Huyo anakuja kuwapiga wabongo sana tu. Yani Chenge ataonekana cha mtoto kwa kipigo atakachopiga huyu jamaa.

Mark my words.
 
Kama ulikuwa humfahamu mbongo aloikataa million 425 kwa mwezi ili aje Tanzania kufanya kazi ndo huyo hapo.
Kweli bongo bahati mbaya.
Hahahahaha eti diamond anauza Karanga Kiba anauza mifagio! Sina mbavu kabisa hahahaha🙂🙂🙂
Ila yahitaji moyo kweli kurudi! Aende UDSM STUDENT pale awape somo vijana wetu, hii ni kama kweli kaja na kurudi sababu anaipenda nchi yake...
Ila nimecheka mno...
 
Huyo anakuja kuwapiga wabongo sana tu. Yani Chenge ataonekana cha mtoto kwa kipigo atakachopiga huyu jamaa.

Mark my words.
Sure, jamaa ana target zake.

Nimeya-mark mkuu
 
ba5aab3fbffa2af211b8269bb6475d55.jpg

Kama ulikuwa humfahamu mbongo aloikataa million 425 kwa mwezi ili aje Tanzania kufanya kazi ndo huyo hapo.
Kweli bongo bahati mbaya.
ukweli c kwamba ameacha kazi bali mkataba wake umeisha na hakupewa barua ya kuendelea. so bora amerudi hom
labda magu atamfikiria
 
Katika maisha kila mtu ana interest zake....tusipende kuhukumu bila ya kujua nyuma ya pazia kuna nini.....!!!

Pengine bwana mdogo ame save kiasi cha kutosha cha kuweza yeye kusimamia project zake...ambazo zitamlipa hela zaidi ya hiyo.....

Tatizo mentality za wasomi wa nchi hii zimekaa kitumwa tumwa tu...mtu msomi haamini katika kujituma...anaamini kasoma ili aajiriwe mpaka anaingia kaburini...ndio maaana wakiona habari kama hizi wanashangaa na kupinga kutokana na akili zao fupi.......

The only way to do a great work is to love what you do and do what you love.....

Tusipende kuhukumu vitu tusivyovijua....
 
Mbongo ukimwambia milioni 425 kwa mwaka, atamwambia mwingine kwa mwezi na huyo mwingine atamwambia mwingine kwa siku!
Hii comment ingekua kwenye ule uzi wa kupeana likes ingetisha
Ila nimecheka sana

Sent from my VF685 using JamiiForums mobile app
 
Labda 425/12 utapata kwa mwezi. Hilo pato mwaka mzima.. Au...

Sent from my TECNO-W3LTE using JamiiForums mobile app
 
Huyu kurudi ni haki yake maana kwao sio maskini, anaweza asifanye kazi na akala, akavaa na kuendesha maisha yake kwa anasa, baba yake ni mchungaji ndo anayemiliki kituo cha tv cha ATN, mama naye ni mchungaji + wafanya biashara sasa kuna umaskini hapo kwao?
 
kitengo gani...kwani kila anaefanya kazi kwa bill gate when anapoquity a job lazima alipwe vzuri.....au lazima awe genius........brother lets reasoning mil425 sio hela ndogo.....xo amekataa mil425 ili aje kumtumikia mungu kwenye kanisa lao
kuna vyuo tu ukisoma no one will question kama ww ni genius au lah
havard-
MiT-mambo ya teknology
Stanford-business

sasa huyo jamaa amepata masters stanford kuingia tu wamarekan kibao wanakosa hzo chance that means yuko bright

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
 
kuna vyuo tu ukisoma no one will question kama ww ni genius au lah
havard-
MiT-mambo ya teknology
Stanford-business

sasa huyo jamaa amepata masters stanford kuingia tu wamarekan kibao wanakosa hzo chance that means yuko bright

Sent from my TECNO-J8 using JamiiForums mobile app
Nitakua wa mwisho kuamin...my take kama kaweza kutaja mshahara ataje na kampuni aliyoikataa simple tu...kwa hiyo na kwa bill gate kaacha .......safi aje kuitumikia nchi yawezekana ana madin muhimu kichwan
 
Hiyo ni pesa anayolipwa kwa mwaka, na kitu alichosomea maana yake maisha yake yatakua juu sana! Ila kuna wadau kama akina Ontario wanapiga zaid ya hiyo pesa kwa mwaka kwa mradi wa kuku wa mayai tuu! So ni vitu vya kawaida! Nawasilisha
 
Back
Top Bottom